ดู: 624|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรลดโหนกแก้ม/กราม] รีวิวผู้ชายผ่าตัดกราม+คาง ดูดไขมันเหนียง

[คัดลอกลิงก์]

ผมได้ทำการผ่าตัดกราม+คาง ดูดไขมันเหนียงได้ 1 สัปดาห์แล้วครับ

ได้ยินมาว่าผู้ชายก็ทำศัลยกรรมโครงหน้ากันเยอะ ผมเลยอยากทำกรามให้ดูเล็กลงแบบเป็นธรรมชาติบ้าง
เลยตัดสินใจทำศัลยกรรมครับ

เพิ่งผ่านมาได้ 1สัปดาห์หน้าก็เลยบวมอย่างที่เห็นเลยครับ แต่ผมไม่เขียวหรือว่าช้ำ

เลยนะครับเลยดูไม่ค่อยออกเลยว่าทำศัลยกรรมมา

ตอนนี้กรอบหน้ากับคอยังดูกลืนกันอยู่ แต่ถ้าความบวมลดลง น่าจะเห็นกรอบหน้าชัดขึ้นมั้ยนะ?

ตอนนี้ยังกินได้แค่อาหารอ่อนๆ โจ๊กอยู่เลยครับ ไม่รู้ว่าต้องกินโจ๊กไปถึงเมื่อไหร่

ยังอ้าปากได้ไม่ค่อสะดวกนัก อึดอัดพอสมควรเลยล่ะครับ555555

รูปก่อน-หลัง 1 สัปดาห์

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2023-8-11 14:51:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทรูปหลังทำ  1 เดือน

ผมทำกราม คาง ดูดไขมันเหนียง ความจริงล้วผมเป็นคนไม่ชอบถ่ายรูปหรือถ่ายเซลฟี่เลยครับ

แต่อยากให้ทุกคนได้เห็นรูปเปรียบเทียบก่อน-หลังศัลยกรรม เลยถ่ายรูปไว้ครับ

รู้สึกเขินๆ ที่ต้องถ่ายรูปแต่ก็อยากให้ทุกคนได้เห็นความแตกต่างครับ

ก่อนทำ

ตอนก่อนผ่าตัดหัวผมจะกลมๆ กรามชัด หน้าดูโหดมาก

แถมหน้ายังดูนำอายุไปเยอะเลยถ้าเทียบกับเพื่อนรุ่นเดียวกัน

แล้วก็มีคนทักหลายคนมากเรื่องหน้าแก่ ทำให้ยิ่งเครียดเข้าไปอีก

[align=center]หลังทำ 1 เดือน

ตอนนี้ผ่าตัดได้ 1 เดือนแลวครับ

ก็ยังถ่ายรูปเซลฟี่ได้ไม่ดีเท่าไหร่ ไม่รู้ว่าจะต้องถ่ายยังไง

ความบวมลดลงไปเยอะแล้วครับ พอใจกันรูปหน้าตอนนี้มากครับ

พอย้อนกลับไปดูรูปก่อนผ่าตัดแล้วรู้สึกแปลกๆเลยล่ะครับ

รูปเปรียบเทียบก่อน-หลังทำ

สำหรับคนที่ยังลังเลอู่ว่าจะทำโครงหน้าดีมั้ย

ผมแนะนำให้ทำเถอะครับ เพื่อความมั่นใจด้วย

หรือคุณผู้ชายที่คิดว่าการศัลยกรรมเป็นเรื่องของผู้หญิง

ผู้ชายทำโครงหน้าแล้วจะหน้าเรียวเล็กดูเป็นโครงหน้าผู้หญิงไปเลยมั้ย

คุณหมอจะประเมินจากกระโหลกศัรษะและสัดส่วนที่เหมาะสมสำหรับผู้ชายให้ค่ะ

คุณหมอโอชางฮยอนที่โรงพยาบบาลบาโนบากิ ให้คำแนะนำที่ดีมากเลยครับ

หรือหากยังตัดสินใจไม่ได้ แนะนำให้ไปปรึกษากับคุณหมอก่อนก็ได้ครับ

JK1.jpg (321.29 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 27)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้