ดู: 31488|ตอบกลับ: 329
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกเเบบผมนี่จะโมดั่งเเบบไหนดี??เเนะนำหน่อยนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบรายละเอียดอ่าคับพอดีสนใจอยู่

เเละก่ะเพิ่งมาเห็นเว๊ปดีๆวันนี้เองคับ

ไงก็เเนะนำหน่อยนะคับ  ขอบคุณนะคับ^^
รบกวนช่วยลงรูปให้ดูด้วยก็จะเป็นการดีครับ มีรูปประกอบ สมาชิกท่านอื่นจะได้ออกความเห็นได้ ถ้าไม่สะดวกจะลงเต็มหน้า สามารถลงแค่จมูกก็ได้ครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-9 22:08:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด่วันหลังถ่ายมาให้ดูนะคับพี่

เเต่ลองนึกคราวๆเลยว่าเเบบโน้สอุดม(ผมอาจจะไม่ขนาดนั้นเเต่ก่ะเเนวเด่วกันน่ะคับ)

พี่ชื่อไรหรอคับ
เด่วันหลังถ่ายมาให้ดูนะคับพี่

เเต่ลองนึกคราวๆเลยว่าเเบบโน้สอุดม(ผมอาจจะไม่ขนาดนั้นเเต่ก่ะเเนวเด่วกัน ...
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-8-9 22:08

พี่ชื่อ เอ ครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-9 22:17:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไงก็เเนะนำกันด้วยนะคับพี่เอ

ผมโดว์คับ

ปล.จมูกพี่สวยมากมายอ่าคับ  เเออบอิจฉา
มารอดูรูป และคำตอบ เพราะจมูกพอๆกัน ฮ่าๆ
โน๊ตอุดม เหรอคับ
เอารูปมาลงนะครับ จะได้ช่วยๆกัน
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-9 22:40:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เเนะนำกันด้วยนร้า  เเบบว่ามันต้องทำอะไรมั่งอ่าเห็นอ่ามีเเต่การเสริมเเต่ถ้าลดนี่มันจะยังไงหว่า
เเนะนำกันด้วยนร้า  เเบบว่ามันต้องทำอะไรมั่งอ่าเห็นอ่ามีเเต่การเสริมเเต่ถ้าลดนี่มันจะยังไงหว่า ...
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-8-9 22:40

มันก็ทำได้ทั้งลดและเสริมนะครับ

แต่ที่เสริมมากกว่า เพราะ จมูกคนเอเชียส่วนใหญ่จะไม่มีสันมากนัก

ที่ลดก็จะเป็นกลุ่มจมูกโต

อาจเพราะ มีเนื้อจมูกเยอะ กระดูกจมูกหนา หรือ ปีกจมูกบาน นะครับ
คูณโดว์เอารูปมาลงเร็วๆ นะคะ..จะได้ชื่นชมกันไปตามๆๆๆกัน
รอดูรูปอยู่เหมือนกัน

เอาแค่ส่วนจมูกก็ได้ครับ
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-24 18:10:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เเว๊กใครมาดันกระทู้ผม 55+เด่วถ่ายมาให้ดูนะคับ
อยากเหนอ่า อิ อิ
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-25 00:06:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กำ ๆๆ จาขุดทามมายยยยยยยย555+
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-25 16:03:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ง่า รอดูตอนรีวิวหลังทำเลยม๊าค๊าฟฟนางพญา

คาราวะ1จอกพ่ะย่ะคับ!!!
ลดให้เล็กลงได้คะ  ถ้าเนื้อเยอะ ก็ต้องตัดออก
ดัน ดัน...

รูป รูป... ทวง รูป..

.......................................
ของ ผม ก็ ใหญ่ .... ของ นาย จะ ใหญ่ กว่า ผม ป่ะ.. อิ อิ..
แปะแค่รูปจมูกก็ได้นะน้องโดว์

ดูตอนทำแล้วเดี๋ยวไม่มีภาพเปรียบเทียบนะครับ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-27 01:13:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อิอิ ค๊าฟฟเด่วถ่ายเเล้วจะเอาให้ดูนะคับพี่โอมม

ได้คิวพบหมอ เดือนพ.ย.เเหน่ะพี่โอม

เด่วเอามาลงนะค๊าฟพี่ชายของโผมม
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-27 09:55:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เด่วลงวันนี้นะคับนางพญาของโผมม
เด่วลงวันนี้นะคับนางพญาของโผมม
ต้นฉบับโพสโดย dodoe เมื่อ 2009-8-27 09:55

ลง ตอน ใหน คับ.. เด๋ว ดู ไม่ ทัน

ลง ปุ๊บ ลบ ปั๊บ ไร งี้... ฮ่า ฮ่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้