ดู: 725|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มองหน้าอกมุมไหนก็สวย 300cc. เอาอยู่ ดูธรรมชาติเราแฮปปี้สุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
จากประสบการณ์ครั้งหนึ่งที่เคยได้เข้าคลินิกเพื่อทำศัลยกรรมเสริมหน้าอก เป็นความตื่นเต้นที่เจ็บเพื่อแลกมากับความสวยของตัวเอง คิดแล้วก็คุ้มค่ะ ขอแนะนำตัวเองนะค่ะ เราชื่อหมวย ตอนนี้อายุก็จะสามสิบละ ไม่เคยคิดเลยว่าต้องทำหน้าอก เพราะพื้นฐานหมวยเองก็พอมีอยู่บ้างค่ะ มีแบบเล็กๆ แบนๆ ใส่ชุดชั้นในที่ไซส์32 ปกติมารตฐานสาวไทย ก็อยู่แบบนี้มาตลอดพอได้เจอเพื่อนๆ ซึ่งนานทีเจอกันที แต่ละเปลี่ยนแปลไปมากจนเราตกใจ ก็คุยกันเล่นๆ ว่าไปทำอะไรกันมาถึงเปลี่ยนไปขนาดนี้ ซึ่งนานทีแต่ละคนก็จะสวยขึ้นๆ แตกต่างจากเรา55555 ไม่เปลี่ยนตัวเองเลย จนครั้งนี้เราไม่ไหวแล้วเดียวจะตามเพื่อนไม่ทัน เพราะมีคำพูดนึงที่ว่าเราจะไม่ยอมปล่อยตัวเองให้แก่ไปตามอายุ คำนี้มันตึงใจเราก็เลยเปลี่ยนแนวคิดใหม่เลยค่ะ เราเริ่มเข้าคลินิกดูแลผัวฉีดฟิวเลอร์ โบท็อก แล้วก็ตามมาด้วยการทำศัลยกรรมเสริมหน้าอก ที่ The SiB ค่ะ

อันนี้เรามีเหตุผลค่ะว่าทำไมเราถึงเจาะจงเลือกทำที่นี่ เพราะการบอกต่อจากเพื่อนนี่แหละค่ะ เขาไปทำมาแล้วคือสวยจริงๆ แล้วสวยแบบธรรมชาติจนเราตะลึงเลย ก็เลยมุ่งที่จะมาทำกับคุณหมอดารินทร์ อันที่จริงคือเคยเขาไปดูพวกศัลยกรรมในกลุ่มต่างๆ หลายคนก็มารีวิวจากหลายแห่ง หลายคลินิก ซึ่งเราดูแล้วก็เปรียบเทียบ พอเทียบแล้วคือเอาที่เพื่อนเราเคยมีประสบการณ์มาก่อนดีกว่าอย่างน้อยก็มั่นใจ เพราะคุณหมอนั้นมีชื่อเสียงอยู่แล้วด้วย เมื่อเราเข้าไปทำกับคุณหมอผลลัพท์ที่ได้มาคือดีจริงๆ

เราเสริม 300 cc. ค่ะ ใหญ่กำลังพอดีเลย

ตอนนี้แค่เดือนเดียวเอง

หน้าอกเข้าที่สวยได้อย่างที่เราต้องการ ความรู้สึกก่อนและหลังไปทำหน้าอกมา คือเปลี่ยนไปมากเคยค่ะ สิ่งแรกที่เปลี่ยนคือตัวเราเองมีความมั่นใจและมีความสุขขึ้นเยอะมาก และสิ่งที่สองที่เปลี่ยนไปคือแฟนค่ะ แฟนเราบอกว่าเราดูดีขึ้น5555 กล้าแต่งตัวเวลาไปไหนกับแฟนเดียวนี้ไม่เขินเลยกว่าเปิดกล้าโชว์มากขึ้นอิอิ สำหรับเพื่อนคนไหนถ้าสนใจเราแนะนำเลยค่ะ ให้ทำที่นี่คุณหมอใจดีด้วย ราคาก็ไม่แพง

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้