ดู: 695|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Review เสริมหน้าอกที่ The SiB สวยชนะเลิศมาก

[คัดลอกลิงก์]

เหตุผลหลักของการอยากไปเเสริมหน้าอกก็คืออยากมัดใจคุณแฟนอิอิ ถามว่าได้ผลไม หลังจากทำมาก็ครึ่งปีแล้วก็รู้สึกว่าได้ผลเกินร้อยเลยค่ะ ตอนนี้คือแฮปปี้และมีความสุขมาก เอาจริงๆ ความสวยงามนั้นก็สำหคัญอะนะสำหรับผู้หญิงและถ้าแฟนสนับสนุนให้เราสวยยิ่งขึ้นไปอีก ให้งบมาเราจะไม่ไปทำเหรอจริงไม ก็ต้องทำผู้หญิงสมัยนี้อย่างเราก็ทำอะค่ะ ทำแล้วก็ต้องดูดีขึ้นกว่าเดิม หน้าอกเดิมๆ ก่อนที่จะทำคือก็มีค่ะแต่เล็กไปหน่อย คือถ้าหน้าอกเราใหญ่ขึ้นก็จะดูสวยและเซ็กซี่กว่าเดิม เมื่อของบแฟนและเขาให้เงินเรามาก็ไม่รอช้าค่ะ หาคลินิกทำทันที

เราเลือกมาทำกับที่ The SiB Clinic เพราะเพื่อนแนะนำ อีกทั้งชื่อเสียงคุณหมอก็ดังอยู่แล้ว ขึ้นชื่อมากว่าเป็นแพทย์หญิงอันดับ1 ของเมืองไทย พอยิ่งอ่านประวัติคุณหมอ เป็นแพทย์ที่เรียนจบที่จุฬาลงกรณ์ และเรียนศึกษาต่อวุฒิบตรศัลยศาสตร์ทั่วไปมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ และได้รับใบวุฒิบัติศัลยศาสตร์ตกแต่งที่โรงพยาบาลรามาธิบดีและได้รับประกาศอีกหลายที่ ทำให้เรามั่นใจแบบเกินร้อยว่าทำกับคุณหมอดีที่สุด และเป็นแพทย์หญิงที่สำคัญต้องรู้ความต้องการของผู้หญิงด้วยกัน

ตอนที่เราไปปรึกษาคุณหมอครั้งแรกคือไม่รุ้สึกเขินอาย และตอนที่เราถามคุณหมอก็ตอบเราดีมาก แนะนำเราว่าให้เสริมด้วยเทคนิค Barbie Bresst ซึ่งเป็นทรงสวยเหมือนบาร์บี้ ขอดีคือหน้าอกจะดูสวยพุงดูธรรมชาติ หน้าอกสัมผัสจะนิ่ม และจากวันที่ปรึกษาจนมาถึงวันผ่าตัดก็ผ่านไปได้ด้วยดีค่ะ  

ตอนนี้ก็6เดือนแล้ว หน้าอกสวยมากๆๆๆๆ

เราเสริมด้วยซิลิโคน 400 cc. ซีลีโคนทรงกลม ของ Mentor

สำหรับใครสนใจอยากเสริมหน้าอก เราก็ต้องแนะนำที่นี่เลยค่ะ คุณหมอใจดีและใส่ใจทุกรายละเอียดทุกขั้นตอน ดูแลตั้งแต่ก่อนและหลังผ่าตัด เราว่าคุ้มมากๆ กํบเงินที่จ่ายไปความรู้สึกเราคือไม่แพงค่ะ สนใจก็สามารถ Inbox ไปที่เพจของคลินิกได้ หรือโทรสอบถามข้อมูลได้ที่เบอร์ 088-222-8660 ได้เลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้