ดู: 841|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกมาอยากแนะนำเสริมหน้าอกที่ The SiB ดูธรรมชาติมาก

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้จะขอมารีวิวหน้าอของตัวเราเองที่ไปทำมา เราอยากแนะนำเสริมหน้าอกที่ The SiB ดูธรรมชาติมาก เราสริมทรงกลมที่ขนาด 325 cc. ปกติเราไม่เคยทำศัลยกรรมเลยค่ะ ครั้งนี้เป็นครั้งแรกแถมยังเป็นการผ่าตัดใหญ่มากด้วย เราจะต้องทำใจมากๆ กว่าจะยอมตัดสินใจทำก็ไปดูรายละเอียดดูจากหลายๆ ที่ ก็เทียบหลายคลินิกเลยค่ะ เพราะแต่ละที่ก็จะเห็นความแตกกต่างทั้งรูปก่อนและหลังทำ อ่านมาเยอะมากใช้เวลามากกว่า 3 เดือนเลยค่ะ

พอเราสรุปจบตัดสินใจจะทำที่ The SiB ก็โทรติดต่อไปที่คลินิกเพราะเข้ารับคำปรึกษาคุณหมอก่อนค่ะ ที่เราเลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ รู้สึกเลยว่าคุณหมอเชียวชาญ ตอนที่เข้าไปพูดคุยคุณหมอก็ให้คำแนะนำดีมากๆ พูดคุยน่ารักแบบเป็นกันเองมากๆ เราก็เลยตัดสินใจมัดจำทำเลยค่ะ ซึ่งสิ่งที่เรากลัวก่อนการเสริมหน้าอกก็คือ ถ้าเสริมหน้าอกแล้วจะปลอดภัยหรือเปล่า ทำแล้วจะดูสวยอย่างที่เราต้องการมั้ย  สิ่งที่เรากังวลแต่คุณหมออธิบายเราอย่างชัดเจนทุกข้อเลยค่ะ

จากวันที่ไปปรึกษาจนถึงวันผ่าตัดก็ 2 สัปดาห์ เพราะเราว่างช่วงนี้ อีกทั้งก่อนจะมาเสริมหน้าอกเหลือเวลา 2 สัปดาห์เราก็ดูแลตัวเองเพื่อเตรียมตัวความพร้อม ออกกำลังกายดูแลตัวเอง นอนเยอะๆ ทำให้ร่างกายแข็งแรง พอถึงวันที่ต้องผ่าตัดก็ตื่นแต่เช้าเตรียมตัวตัวใจเลยค่ะ  พอเช้าก็รีบเดินทางไปถึงที่คลินิกก่อนเวลานัดหมาย ก็นั่งรถพบคุณหมอกรอกเอกสารพร้อมจ่ายเงินที่เหลือเจอคุณหมออีกครั้งเพื่อคอนเฟิร์มขนาด แล้วคุณหมอก็วัดหน้าอกเพื่อวางตำแหน่งซิลิโคนที่จะผ่าตัดเอาเข้าไป ใช้เวลาไม่นานก็ขึ้นห้องไปผ่าตัด คุณหมอผ่าตัดไม่นานเราก็ออกจากห้องมานอนที่ห้องพักฟื้น นอนหลายชั่วโมงอยู่ค่ะ พอดีขึ้นแล้วก็กลับบ้านได้

นี้คือรูปหลังทำกับคุณหมอดารินทร์
เราไปเสริมมาครบ 2 เดือน

จะบอกกับทุกคนที่สนใจอยากเสริมหน้าอก คือการเสริมหน้าอกถือเป็นผ่าตัดใหญ่ ทุกคนควรเลือกทำกับคุณหมอผู้เชียวชาญเฉพาะด้าน และต้องศึกษาข้อมูลดีๆ ก่อนการตัดสินใจ สำหรับเราที่มาเขียนรีวิววันนี้คืออยากให้เป็นแนวทางค่ะ ขอบคุณทุกคนที่คลิกเข้ามาอ่านนะค่ะ

IMG_20230326_171141.jpg (176.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 24)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้