ดู: 855|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] บอกต่อประสบการณ์เสริมหน้าอกเลิศมากที่อยากจะแนะนำให้ไปที่นี่เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อเอมนะค่ะ จะมาบอกต่อประสบการณ์ตัวเอง
ที่ไปเสริมหน้าอก ที่ The SiB แล้วชอบมาก
เสียใจที่ไม่มีรูปก่อนทำให้ทุกคนได้ดูกัน
แต่จะบอกว่าก่อนเสริมหน้าอกคือเราไม่มีหน้าอกเลย
เรียกได้ว่าแบนราบเหมือนไม่กระดานเลยค่ะ

นี่คือผลงานที่คุณหมอดารินทร์ จัดให้
เราใส่ซิลิโคนขนาด 350cc. ทรงกลมค่ะ

คือทรงสวย เนินหน้าอกก็เลิศ คือดีงามที่สุด

ทำไมเราถึงเลือกทำที่นี่ เพราะว่าเพื่อนเราแนะนำมาค่ะ
เพื่อนไปทำมาก่อนแล้วทำออกมาสวยมาก เราก็เลยเจริญรอยตาม
เราจ่ายไม่แพงเลยค่ะ ตอนนั้นมีโปรโมชั่นราคาก็โอเค
ผลลัพท์ที่ได้คือโอเคกว่าค่ะ เพราะมันคุ้มค่ามากๆ

ตอนที่ผ่าตัดคือกังวลเรื่องการเจ็บปวดมาก แต่พอได้ทำแล้ว
เราเจ็บแค่ช่วงวันแรกๆ เท่านั้น แต่พอวันที่สองก็ดีขึ้นค่ะ
เจ็บเมื่อไหร่ก็กินยาแก้ปวดเอา ทนประมาณ 3 วันทุกอย่างก็ดีขึ้น
เราคิดว่าที่เราเจ็บน้อยก็เพราะคุณหมอท่านเก่งเรื่องการผ่าตัด
แผลหลังผ่าของเราคือเล็กมา แค่ประมาณ 3 ชม.เองค่ะ
ทำให้เราฟื้นตัวได้เร็ว แล้วที่สำคัญหน้าอกของเราคือพอได้นวด
ตอนที่ครบ 14 วัน นวดแล้วหน้าอกก็จะเริ่มเข้าที่ หน้าอกฟู
ตอนนี้คือ 3 เดือน หน้าอกดีมาก ไม่มีอาการผิดปกติเลย
ทุกอย่างโอเค แผลใต้ราวนมคือก็จางมาก แต่ยังมีรอยแผลอยู่
ถ้าไม่หายสนิท เราจะทำเลเซอร์เพื่อลบรอยทุกอย่างจะได้เฟอร์เฟค
ะหน้าอกจะนิ่มเนียนสวย เป็นธรรมชาติจนแฟนหลง
สำหรับเราตอนนี้ถือว่าโอเคมาก ชีวิตดีขึ้นแฟนรักแฟนหวง5555
มีหน้าอกชีวิตก็มีแต่อะไรดีๆ สำหรับเพื่อนๆ คนไหนอยากเสริมหน้าอก
อย่างที่บอกเราแนะนำทำกับคุณหมอดารินทร์เลยค่ะ
ทำแล้วไม่เสียใจ คุ้มมาก เจ็บครั้งเดียว สวยเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้