ดู: 502|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคาง สุดปัง เลอโชเม่ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แวะมาเล่าประสบการณ์ดีๆในการทำศัลยกรรมคางจ้า ก่อนอื่นขอแนะนำตัวเองก่อนนะค่ะ เราชื่อเดียร์  เป็นคนหน้ากลมมาก เพราะมีแก้ม มีเหนียง คางถอยไปข้างหลัง เรียกว่าหุบไปเลยก้ว่าได้   อยากเสริมคางมาก ใจจริงไม่ได้อยากได้ยาวมาก แต่อยากให้มีมาหน่อย ดูละมุนมีมิติขึ้น เดียร์ลองดูและหาศึกษามาเรื่อยๆ เพราะไม่เคยทำศัลยกรรมอะไรเลย ศึกษามาร่วมปี แต่มีเพื่อนแนะนำ คลินิกนึงชื่อ lechome clinic เดียร์เข้าไปดูเพจและดูรีวิว ตามอยู่3เดือน ก่อนตัดสินใจทำและเลือกที่นี่  เดียร์เลือกทำกับคุณหมอกวาง เพราะเพื่อนเดียร์แนะนำ  เดียร์มีพี่มุ้ยเป็นเลขาคุณหมอดูแล พี่เค้าดูแลและให้คำแนะนำดีค่ะ ยิ่งเจอคุณหมอกวาง ยิ่งรู้สึกอุ่นใจ คุณหมอดูใจดี น่ารัก ให้คำปรึกษาแนะนำดีมากค่ะ ว่าหน้าเราเอียงเกิดจากขากรรไกรไม่สบกับ เสริมแล้วก็จะเอียงตามฐานแต่คุณหมอบอกว่าดีกว่าไม่เสริม  เพราะเดียร์เคยไปปรึกษาคุณหมอฟัน คุณหมอฟันให้ผ่าตัดขากรรไกร แต่ราคาเป็นแสน555 อีกอย่างเป็นการผ่าตัดใหญ่ เดียร์ยังไม่ได้เตรียมตัวและเตรียมใจ.

และเเล้วก้เข้าห้องผ่าตัด ตื่นเต้นและกลัวเจ็บ แต่ใจมาเต็มร้อย ถอยไม่ได้ เจ็บแค่ตอนฉีดยาชาค่ะ ใช้เวลาเท่าที่เดียร์ดูนาฬิกา ประมาณ40นาที ระหว่างทำลืมเจ็บไปเลย คุณหมอกวางพาขำตลอดการผ่าตัด สมคำล่ำลือ ว่าคุณหมอใจดี น่ารัก ทุกอย่างโดยรวม เดียร์ให้เต็ม10ค่ะ ตอนนี้ทำคางได้14วันแล้ว มีแต่เพื่อนทักว่าหน้าเปลี่ยนเลย เสริมคางเหมาะกับหน้ามาก ตอนนี้เดียร์ถ่ายรูปมุมไหนก็ได้ หามุมไม่ยาก และทำให้เรามั่นใจมากขึ้น ไว้เดียร์จะอัพเดตให้ดูเรื่อยๆนะค่ะ

ขอจบการเล่าประสบการณ์รีวิวศัลยกรรมไว้เพียงเท่านี้ ไว้ให้เพื่อนๆได้ดูและเป็นอั กหนึ่งรีวิวไว้ตัดสินใจนะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้