ดู: 974|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกมาที่เดอะซิปคลินิก เจ็บน้อย แผลแห้งไว ฝีมือคุณหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
        เราเป็นผู้หญิงก็เข้าใจผู้หญิงด้วยกัน ยิ่งผู้หญิงที่มีปัญหาหน้าอกเล็กๆ หน้าอกไข่ดาว แบบเรานี่ก็ยิ่งเข้าใจหัวอกเดียวกัน ซึ่งเราก็คิดตลอดเวลาว่าอยากจะเสริมหน้าอก แต่ปัญหาคือเราจะเสริมที่ไหนดีละ เดียวนี่ไม่ยากเลยค่ะเราก็อ่านข้อมูลจากที่นี่ เราเห็นหลายๆ คนเข้ามาเขียนรีวิวกันเยอะ อ่านมาหลายเดือนนะค่ะ กว่าจะตัดสินใจว่าจะเลือกทำที่ไหน สุดท้ายเราเลือกกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิปคลินิกค่ะ

รูปหน้าอกก่อนที่จะเสริม

ปัญหาหน้าอกของเราคือหน้าอกเล็กไม่พอ แถมยังฐานกว้างอีก เคยกังวลนะค่ะว่าหลังทำออกมาจะอกชิดสวยหรือเปล่า กลัวจะทำแล้วหน้าอกห่าง อันนี้เราได้แค่คิดนะ พออ่านรีวิวที่เพื่อนๆ คนอื่นมาแนะนำและบอกต่อคือเจอคนที่หน้าอกห่างเหมือนกันแล้วไปทำกับคุณหมอดารินทร์ หลังเสริมไม่กี่เดือน คือหน้าอกสวยมาก เราเลยสนใจและอยากทำที่นี่เหมือนกัน  

ช่วงแรกที่อ่านรีวิวก็คิดกังวลว่าตัวเองต้องเสริมขนาดเท่าไหร่ ต้องเสริมแบบไหนดี คือพอได้มาพบคุณหมอตอนที่ปรึกษาก็ไม่ต้องกังวลเลยจ้า เพราะคุณหมอจะเป็นคนแนะนำให้เราเองเลย จะบอกเลยว่ารูปร่างอย่างเราเหมาะกับซิลิโคนแบบไหนขนาดอะไรจะเสริมแล้วสวย  คุณหมอแนะนำให้เราเสริมทรงกลมขนาด 295 cc. ขนาดนี้จะไม่เล็กและไม่ใหญ่ ขนาดจะพอดีกับสรีระ เสริมออกมาแล้วดูเป็นทรงธรรมชาติมากที่สุด เราเชื่อที่คุณหมอแนะนำ คือเราชอบเสริมแบบดูนมธรรมชาติไม่ดูหลอก  

รูปหลังจากที่เราเสริมหน้าอกที่  1 เดือน

ทำออกมาแล้วสวยจริงๆ สิ่งที่กังวลว่านมจะห่างไม่ชิด แต่คุณหมอทำออกมาคือชิด สวย และนมดูธรรมชาติเหมือนไม่ได้เสริมเลยค่ะ สำหรับหรับเพื่อนๆ คนไหนที่มองหาคลินิกเสริมหน้าอกอยู่ เราก็แนะนำให้พิจารณาลองมาปรึกษากับคุณหมอดูก่อนก็ได้นะค่ะ สำหรับเราคือหลังผ่าตัดไม่มีปัญหาอะไรเลย ไม่เจ็บมากด้วย แผลก็แห้งไว ยอมรับเลยว่าคุณหมอมือเบามากๆ แล้วนมที่ทำออกมาก็สวยอย่างที่เราตั้งใจอยากจะมี รู้สึกดีใจที่วันนี้ได้มาพูดในสิ่งที่ดีและมีประโยชน์กับทุกๆ คน เราคิดเลยว่าเราตัดสินใจถูกที่เลือกทำกับคุณหมอดารินทร์  ใครคิดอยู่ว่าจะเสริมนมอย่ารอช้าค่ะ คิดแล้วทำเลยชีวิตมีความสุขเรารับรอง

ถ้าใครอยากติดต่อ หรือยากโทรไปปรึกษาก็โทรไปที่088-2228660 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้