ดู: 880|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] อยากยิง Hifu มานาน จัดเต็มที่ U2 Clinic ราคาดีมาก !!

[คัดลอกลิงก์]
อายุก็ไม่ใช่น้อยๆแล้วค่ะ ปล่อยให้ตัวเองหน้าหย่อนไม่ได้ค่ะ เดี๋ยวนี้เห็นสาวๆๆเค้าพากันฉีดหน้า ทำสวยกันตั้งแต่เด็กๆแล้วค่ะ เราเองจะน้อยหน้าไม่ได้ค่ะ ต้องหมุนตามกาลเวลาให้ทันค่ะ วันนี้ได้มาถึงที่ U2 Clinic ได้ข่าวมาว่าเพื่อนๆที่ยิงไฮฟู่ที่นี่ไป หน้าแน่น หน้าเรียวกันทุกคน จะไปรอช้าอะไรละคะ ราคาหลักพันได้ยิงไฮฟู่ จัดมาค่ะซิสสสส

ก่อนทำจะได้เจอคุณหมอก่อนนะคะ จะได้พูดคุยปรึกษากับคุยหมอก่อนนะคะ ว่าปัญหาที่เรามี ต้องแก้ไขอย่างไร ให้ตรงจุด จะได้ไม่เสียเงินฟรีค่ะ คุณหมอแนะนำให้เราจัดทั้งหน้าและเหนียงเลยนะคะ ด้วยความที่ไม่มีกรอบหน้าเลยค่ะ กรอบหน้าไม่ชัด จัดไปค่ะหมอ หมอบอกยังไงก็ยังงั้นเลยค่ะ

ตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะ ตอนแรกแอบกลัวๆๆว่ามันจะเจ็บ แต่โอเคมากๆเลยค่ะ นอกจากใบหน้าที่กระชับขึ้นจนสัมผัสได้ทันทีหลังทำ อีกอย่างที่แบบเห็นชั้นมากๆคือผิวดูดีขึ้นด้วย รูขุมขนกระชับ เพราะเจ้าตัวไฮฟู่เนี่ยเค้าส่งพลังงานไปชั้นคอลลาเจนด้วยค่ะ เลยส่งผลให้โดยรวมหน้าเราดูสดใสขึ้นด้วยค่ะ ได้แกเปัญหาที่ใบหน้าแถมได้หน้าใสขึ้นกลับบ้านไปอีกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้