ดู: 976|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] Filler ขมับ + ปรับลดกราม เพิ่มหน้าเรียว ที่ U2 Clinic

[คัดลอกลิงก์]

อายุที่เพิ่มมากขึ้น ทำให้กระดูกทรุดตัวลง ขมับก็เช่นเดียวกันค่ะ จะสังเกตได้เลยค่ะว่าตอนเราเมื่อ 10 ปีที่แล้ว ขมับจะไม่ยุบ ไม่บุบมากขนาดนี้ ด้วยอายุที่มากขึ้น ปัญหาเหล่านี้ก็ตามมาค่ะ เราเลยมาปรึกษาคุณหมอที่ U2 Clinic  เกี่ยวกับการเติม Filler ค่ะ เคยอ่านเจอว่ามันจะไหลบ้าง เป็นก้อนบ้าง ไม่รู้ว่าอะไรยังไงนะคะ วันนี้เลยมาปรึกษาคุณหมอก่อนที่จะตัดสินใจทำค่ะ

Filler เป็นไฮยาที่ร่างกายของเรามีอยู่แล้วนะคะ ไม่ใช่สิ่งแปลกปลอม อันนี้ในกรณีที่ใช้ของแท้เท่านั้นนะคะ ทุกอย่างจะสลายหายไปใน 8-12 เดือนค่ะ ขึ้นอยู่กับยี่ห้อและบริเวณที่เราฉีดด้วยค่ะ อย่างตำแหน่งขมับ ต้องใช้ฟิลเลอร์ตัวที่ค่อนข้างให้วอลุม และมีเนื้อแข็งเล็กน้อยค่ะ เพื่อให้การเติมเต็มเป็นไปได้อย่างสวยงาม

คุณหมอแนะนำให้เราเติมขมับด้วยฟิลเลอร์ และก็อัด Botox ปรับรูปหน้าอีกสักหน่อยค่ะ หน้าจะได้เข้ารูปดูหวานมากขึ้น ก็จัดไปตามคุณหมอแนะนำเลยค่ะ คุณหมอน่ารัก น้องๆๆก็บริการดีมากๆ แถมราคาไม่แพงด้วยค่ะ ทำสวยแบบราคาสบายกระเป๋าเลยค่ะ แต่ได้ของแท้ ของดีแน่นอนค่ะ ใครที่อยากทำสวย พี่แนะนำที่นี้เลยค่ะ U2 Clinic ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้