ดู: 1052|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] Botox ริ้วรอยราคาหลักร้อย เห็นผลจริงที่ U2 Clinic

[คัดลอกลิงก์]

อายุเป็นเพียงตัวเลขค่ะทุกคน แต่เราจะปล่อยให้หน้าเราล่วงเลยไปตามกาลเวลาไม่ได้ค่ะ ถึงเวลาก็ต้องเติม ก็ต้องซ่อมกันไปนะคะ อะไหล่ยังมีศึกหล่อ นับประสาอะไรกับเราค่ะ ตรงไหนขาดตรงไหนเกินก็จัดการได้หมดค่ะ วันนี้ได้มีโอกาสไปที่ U2 Clinic มาค่ะ หลังจากที่ได้ยินเพื่อนที่ทำงานมาคุยเสียงดังเต็มห้องทำงานว่า นางไปเติมโบท็อกซ์ที่นี่มา ราคา 999 บาทค่ะทุกคน แหม่ๆ อะไรจะขนาดนั้น ไม่รอช้าค่ะ ขอเพจหน่อยจ้า ขอชื่อคลินิกหน่อยจ้าาา

หลังจากที่ริ้วรอยตัวเองก็ไม่ได้ฉีดมาประมาณเกือบปีได้แล้วค่ะ เรียกไดว่าทุกริ้ว ทุกรอยกลับมาครบค่ะ ก็ตั้งแต่มีโควิทตัวร้าย เลยไม่กล้าออกไปไหนเลยค่ะ รู้ตัวอีกที ริ้วรอยมาเต็มแล้วค่ะ

ที่นี่บริการดีๆมากๆเลยค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาอย่างดี พี่ๆบริการเป็นกันเองมากๆ มีปัญหาอยากแก้ตรงไหน สามารถแจ้งได้เลยค่ะ ดูแลกันอย่างดีเลยค่ะ อ่อ ลืมบอกไปที่เราไปฉีดมาจ่ายไป 999 บาทถ้วนค่ะ ได้เงินถอนมาด้วยค่ะ 1 บาทค่ะ จะบอกว่าราคาที่เค้าโปรโมทโครมๆเนี่ย มันเป็นแบบนั้นจริงๆค่ะ ถูกและดีที่ U2 clinic นะคะ หลังฉีดประมาณ 7 วันรู้เรื่องเลยค่ะ หน้าผากตึง ริ้วรอยที่มีหายเกลี้ยงไปหมด คุณหมอบล็อกกล้ามเนื้อได้เป๊ะจริงๆค่ะ

อย่าปล่อยไว้นานค่ะ หน้าเราต้องเติมน้องโบท็อกซ์ทุก 6 เดือนด้วยซ้ำ ยังไงหาเวลาไปตำโปร 999 บาทให้ได้นะคะ มันดีมากๆจริงๆค่ะซิส
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้