ดู: 1105|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] Hifu ไม่จำกัดชอต 999 บาท ไม่บวกเพิ่ม ที่ U2 Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ไปตำมาแล้วค่ะทุกคน ดีงามมากๆค่ะ กับการทำเครื่องยกกระชับครั้งแรกของเรา ไปโดนป้ายยาจากเพื่อนที่ทำงานมาค่ะ เค้าบอกว่าราคาดี ผลลัพธ์ดี เราเองก็ไม่รอช้า วันนี้เลยขอมาป้ายยาคนอื่นต่อละกันค่ะ ปกติแล้วเราเองจะมีปัญหาพวกริ้วรอย ก็อาศัยใช้ Botox เก็บทุกๆ 4 เดือนค่ะ แต่หลังๆมานี่เริ่มทีปัญหาเพิ่มเข้ามา นั่นก้คือความหย้อยคล้อย ไม่กระชับของใบหน้าค่ะ

นั่งหาข้อมูลอ่านรีวิวของทางคลินิกมาบ้าง อย่างที่บอกไป เราเองยังไม่เคยทำเครื่องยกกระชับตัวไหนเลยค่ะ ได้ยินแต่เค้าพูดๆกันมานานแล้วค่ะ วันนี้เจอคลินิกดีๆ ราคาดีๆแล้วค่ะ ไม่รอช้าค่ะ ไปตำด่วนนน คลินิกอยู่สถานี BTS อุดมสุขนะคะ ลงรถไฟฟ้าแล้วเจอเลยค่ะ หาง่ายมากๆค่ะ ใครที่อยากเข้ารับบริการ แนะนำจองคิวก่อนนะคะ จะได้ไม่ต้องรอนานค่ะ

ที่แจ้งว่าไม่จำกัดชอตหลายคนคงสงสัยว่าจริงไหม ขอยืนยันตรงนี้ว่าจริงค่ะ และราคา 999 บาทจริงๆค่ะ ขั้นตอนการทำก็ไม่ต้องกังวลเรื่องเจ็บค่ะ เพราะขนาดเราเองเป็นคนที่รักเจ็บมากๆ ยังผ่านมาได้ค่ะ เชื่อเหลือเกินว่าทุกท่านผ่านไปได้แน่นอนค่ะ ก่อนทำและหลังทำทันทีจะเห็นผลว่าหน้ามันยกขึ้น ประมาณ 20-30% นะคะ สัก 1 เดือน จะเห็นมากกว่านี้ค่ะ รอให้คอลลาเจนชั้นใต้ผิวได้สร้าง ได้ทำงาน ก็จะสวยค่ะทุกคน ใครที่มองหาคลินิกดีๆ ราคาสบายกระเป๋า แนะนำที่นี่เลยค่ะ U2 Clinic  นะคะ

S__49094733.jpg (434.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 44)

S__49094733.jpg (434.01 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 45)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้