ดู: 1141|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] คุ้มค่าคุ้มราคา ยิง Hifu ไม่จำกัดชอตที่ U2 Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ต้องบอกเลยว่าพี่เองชอบทำสวยมากๆ เอะอะเติมตลอด เนื่องจากกาลเวลาทำให้เราเปลี่ยนไป สิ่งเดียวที่แก้ไขได้ตอนนี้ก็ต้องเพิ่งพาคุณหมอเป็นหลักค่ะ ต่อให้เราบำรุงแค่ไหน อย่างไรก็ต้องมาเข้าคลินิกค่ะ วันนี้ได้เห็นโปรโมชั่นยิงไฮฟู่ไม่จำกัดชอตที่คลินิกหนึ่งมาค่ะ ก็เลยมานั่งไถๆดูรีวิว ดูเฟสบุคเพจของคลินิก ก็เลยตัดสินใจมาลองดูสักครั้งค่ะ

หลังจากที่ไม่ได้อัพหน้าด้วยเครื่องยกกระชับมาเป็นเวลาเกือบปีได้ค่ะ วันนี้มาถึงคงต้องจัดสักหน่อยค่ะ อยากให้หน้าแน่นกระชับ ต้องใช้เครื่องค่ะทุกคน ได้ในช่วยของผิวที่ดีขึ้น กระตุ้นคอลลาเจนชั้นใต้ผิวของเราด้วยค่ะ เรียกได้ว่าหน้ายก แน่นแล้ว ก็ยังทำให้เรามีผิวหน้าที่ดีขึ้นอีกด้วยค่ะ

ตอนยิงก็ไม่ได้เจ็บอะไรค่ะ ชิลๆมากๆๆ แล้วโปรที่เค้าแจ้งว่าไม่จำกัดชอต ก็จริงตามนั้นเลยค่ะ ยิงไปคุยไป รู้ตัวอีกที หน้าแน่นขึ้น เห็นกรอบหน้าชัดเจนขึ้น หลังทำไฮฟู่จะเห็นผลประมาณ  20 - 30% นะคะ เรียกได้ว่าเราเองนี่แหละที่จะรู้สึกได้เองว่าเอออมันแน่นขึ้นนะ ยกขึ้นนะ และจะเริ่มเห็นผลที่ชัดเจนกว่านี้ใน 2-4 สัปดาห์ค่ะ ให้คอลลาเจนที่เรากระตุ้นวันนี้ได้ฟื้นฟู เด้งขึ้นมานะคะ คุ้มค่าคุ้มราคาที่สุดเท่าที่เคยทำมาเลยค่ะ จ่ายไป 999 บาท ไม่มีบวกเพิ่มค่ะ ราคานี้ net แล้วค่ะ สาวๆคนไหนกำลังลังเลอยู่ อย่าพลาดนะคะ ที่ U2 Clinic ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้