ดู: 1116|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] อัดหน้าให้กระชับด้วย Hifu 999 บาทที่ U2 clinic ติด BTS อุดมสุข

[คัดลอกลิงก์]

ถ้าพูดถึงเครื่องยกกระชับขวัญใจของเราละก็ คงหนีไม่พ้น Hifu ค่ะทุกคน เราเองเป็นคนที่ดูแลตัวเองมากๆเลยค่ะ เอะอะเข้าคลินิกเติมหน้าตลอด เรียกได้ว่าความสวย ความอ่อนเยาว์ ที่ได้มานี่ต้องขอบคุณคุณหมอหลายๆท่านค่ะ ฮาฮ่าาาาา หลังจากที่เว้นระยะห่างจากการยิง hifu มาประมาณ 3 เดือนได้ค่ะ วันนี้ได้มีโอกาสไปลองที่คลินิกใหม่ย่านอุดมสุข จะบอกว่าทุกคนๆๆ เราแฮปปี้มากๆๆเลยค่ะ ราคาเราแทบไม่เชื่อสายตา ไม่เชื่อหูตัวเอง เรายิงหน้า + บวกกรอบหน้าไปค่ะ จ่ายแบงค์พันไป 2 แบงค์ ได้เงินทอนกลับมาอีก 2 บาทค่ะ จะบอกว่ามันคุ้มเกินคุ้มซะจริงๆเลยค่ะ

มีด้วยหรอ Hifu ราคาหลักพันแถมยิงไม่จำกัดช็อตอีก นี่คือคำถามในหัวเราก่อนที่จะตัดสินใจมาที่นี่ค่ะ แต่ในใจก็ อะ ลองดู ว่าจะจริงอย่างที่โฆษณาไหม บอกกับตัวเองไว้ว่า ถ้าดีจะไปบอกคนอื่นๆๆว่าทำที่ไหน แนะนำให้มาที่นี่ และจะมานั่งเขียนรีวิวให้ด้วยอะ แต่ถ้าไม่ดี ไม่จริงอย่างที่โฆษณา ก้กะว่าจะไม่ไปอีกเลย ไม่แนะนำใครทั้งนั้นด้วยค่ะ แต่ที่วันนี้ต้องมานั่งรับผิดชอบกับคำพูดตัวเองค่ะ เพราะว่ามันดีมากๆๆๆๆ คุ้มค่าคุ้มราคาจริงๆๆ กับการยิง Hifu ที่ U2 Clinic ค่ะ ผลลัพธ์ที่เราได้มันยกกระชับขึ้นไปเลยค่ะ คือหลังทำเสร็จพี่เค้าให้ดูทีละข้าง มันแฮปปี้มากๆ ใครที่กลัวเจ็บบอกเลยต้องมาโดนเครื่องนี้ค่ะ ชิลมากๆเลย นอนๆให้เค้าไถ่ๆหน้าไปอย่างฟิน

สำหรับสาวๆคนไหนที่กำลังอยากลองมายิง Hifu สักครั้ง และมีงบที่พอดีๆ มาที่นี่เถอะค่ะ ราคามันโดนใจจริงๆ แถมผลลัพธ์ที่เราได้ เราชอบมากเลยค่ะ หลังทำประมาณ 2-4 สัปดาห์ หน้าเราจะยิง lifting ขึ้นไปอีกค่ะ ให้คอลลาเจนชั้นใต้ผิวได้ทำงาน นอกจากหน้าจะกระชับแล้ว เรารู้สึกได้ว่าผิวมันดูเรียบเนียนขึ้นค่ะ รูขุมขนกระชับขึ้นด้วย ชอบมากกกๆค่ะทุกคน มาตำด่วนก่อนหมดโปรนะคะ จุ๊บจุบบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้