ดู: 1723|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เปลี่ยนสาวหน้ากลม คางตัด เป็นสาวหน้าเรียว โดยคุณหมอปาร์ค จากเลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เซฮายคนอ่านทุกคนเลยนะคะ  วันนี้ตั้งใจจะมารีวิวคางที่ตัวเองไปเสริมมาจากlechome clinic แต่ขอเม้าเรื่องคลินิกก่อนคือ เห็นครั้งแรกคิดว่ามาผิดที่เพราะอะไรน่ะเหรอ ประทับใจพนักงานพูดจาดี ยิ้มแย้มเเจ่มใส บริการดีตั้งแต่ลิฟต์เปิดกันเลยทีเดียว จากที่เกร็งๆกลัวๆ ผ่อนคลายไปเยอะเลยจ้า   เข้ามาเห็นข้างในคลินิกคือแบบ...สะอาด สวยค่ะ ถ่ายรูปมาเป็นอัลบั้มเลยก็ว่าได้ 55555 มาเข้าเรื่องของเรา หลังจากที่ศึกษาและตามดูรีวิวมานาน ก้ตัดสินใจทำเพราะเราเป็นคนหน้ากลมคางตัด ก่อนทำได้คุยกับคุณหมอก่อนเข้าห้องผ่าตัด คุณหมออธิบายดีมาก แถมหล่อมากด้วยสมคำล่ำลือ ตื่นเต้นมากจริงๆ เเต่พร้อมสวยเเล้วจ้าาาา

รูปก่อนเสริม

ก่อนเสริมคาง คือหน้ามันจะดูกลมๆมันไม่เรียวเท่าไหร่อะค่ะก็เลยอยากทำให้มันเรียวๆหน่อย ง่ายๆเลยคืออยากสวย ฮ่าๆๆ อย่างที่บอกเลยก่อนเข้าห้องผ่าตัดเราตื่นเต้นมากใจเต้นแบบรัวๆเลย แต่ก็พอได้คุยได้อะไรกับหมอแล้วก็โอเคขึ้นเลยค่ะดูใจชื้นขึ้นแต่ก็ยังมีตื่นเต้นอยู่นิดนึงบ้าง แห่ะๆ ยังไงก็ลองติดตามดูนะคะ

ในรูปคือแกะเทป7วันค่ะ รู้สึกบวมๆตึงๆ เขียวช้ำ คางยังดูไม่เป็นทรง ไม่เจ็บไม่ปวดอะไรเลย คือตอนทำไม่รู้สึก หมอมือเบามากพูดเลย ไม่พอแถมยังใจดีไปอีก แอบบอกๆหมอชื่อคุณปาร์คค่ะ หล่อใจดี อิอิ

รูปหลังทำ3สัปดาห์ คางเริ่มยุบบวมรอยเขียวช้ำหาย ความตึงดีขึ้น

หลังจากทำคางมาได้ 1เดือน รู้สึกว่าตัวเองดูดีขึ้น คือประมาณว่าหน้าเรียวขึ้นไรงี้โครงหน้าก็ดูสวยขึ้นอะค่ะ นี่ไม่ได้ชมตัวเองนะเนี่ยแต่มีคนชมมา อิอิ ก็เพื่อนๆแหละค่ะบอกว่าหน้าเรียวกว่าเดิม สวยขึ้น หน้าดูมีมิติขึ้นด้วย เราก็รู้สึกโอเคนะคะกับคางที่ได้มา แฮปปี้ดีค่ะไม่มีปัญหาอะไรเลยด้วย หมอเก่งสุดยอด...เราเจอที่ดีๆแบบนี้ก็อยากบอกต่อให้เพื่อนๆได้รับรู้ อยากสอบถามอะไรถามได้เลยนะค้าาาา
สวยมากคะ  อันนี้ทรงอะไรคะ
แผลในเจ็บไหมคะ
คางสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้