ดู: 845|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] จะยิง Hifu ทั้งที ต้องไม่จำกัดชอต ที่ U2 Clinic ติด BTS อุดมสุข ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เทออออออ เราไปยิง Hifu แบบไ่ม่จำกัดชอตมา จะบอกว่าเลิฟมากกกกกๆๆ เพราะนี่คือการใช้เครื่องยกกระชับครั้งแรกเลยแหละ
ปกติก้ฉีดแต่แฟต ฉีดโบท็อกซ์ อันนั้นก้ได้ความเรียว ความเล็กจริงนะ แต่มันไม่กระชับนี่นะสิ จนได้ปรึกษากับคุณหมอ มันคงถึงเวลาแล้วแหละ ที่ต้องใช้ตัวช่วยอื่นบ้างเพื่อกู้หน้าเราให้โดดเด้งไปอีกขั้นค่ะ

การเดินทางแสนง่ายดาย เทอแค่ขึ้น BTS แล้วมาลงที่สถานีอุดมสุขนะ แล้วเทอก็จะเจอ U2 Clinic ฉ่ำมากๆ โปรโมชั่นสุดแสนจะเร้าใจ อย่างวันที่เรามาตำ ยิง Hifu  ไม่จำกัดชอต จ่ายไป 999 บาท เทอออออ โอ๊ยยยย แต่ถ้าอยากเก็บเหนียงเพิ่มก็จ่ายเพิ่มอีก 999 จ้าาาา รวมเบ็ดเสร็จวันนั้นจ่ายไป 2,000 บาท บอกพี่ค่ะ ไม่ต้องทอนค่ะ ฮ่าฮาาาาา ทราบซึ้งในคุณงามความดีของเค้าค่ะ จัดโปรแบบสะใจลูกค้าอย่างเรามากๆจริงๆค่ะ

หลายคนคงอยากรู้ว่าตอนยิงเจ็บไหม จะบอกว่ามันชิลมากๆ เหมือนมีอะไรมาหยุบหยิบๆ ใต้ผิว แค่นั้นค่ะ ไมม่เจ็บไม่อะไรเลย นอนทำแบบชิลมากๆ บางจุดมีแอบจั๊กจี้เล็กน้อย อันนี้ก็แล้วแต่คนนะคะ แต่ชิลอะชิลจริง หลังยิงเสร็จมันจะเห็นผลเลยประมาณ 30% นะคะ และรอให้คอลลาเจนสร้างตัวแบบปังอีกสัก 2-4 สัปดาห์ หน้าเราก็จะยกกระชับขึ้นไปอีกค่ะ ไม่ผิดหวังเลยค่ะที่มาที่นี่ ผลลัพธ์โอเคจริง ราคาโอเคมากๆ ฝากไว้นะคะ U2 Clinic ค่ะ สำหรับเราครั้งต่อไปต้องโดนอีกแน่นอนค่ะ ตัวนี้สามารถทำได้ทุกๆ 3-6 เดือนเลยค่ะ ขึ้นอยู่กับความพอใจของเราค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้