ดู: 1104|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวย ทุกมุม ราคาไม่แพง ที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวหน้าอกของตัวเองพื้นฐานไม่ค่อยมีหน้าอกเลย
ก็เลยมาเสริมหน้าอก พอจะเสริมเพื่อนก็แนะนำให้เราทำที่เดียวกับเพื่อน
ที่เดอะซิปคลินิก เพราะสนิทของเรามาทำก่นอเราก็หน้าอกสวยจริงๆ
พอเราได้ทำก็พูดได้เลยว่าคุณหมอดารินทร์ เสริมหน้าอกสวยมากค่ะขอบอก

หน้าอกสวยแบบนี้เลย 400 cc. ค่ะ

เป็นครั้งแรกในชีวิตของการผ่าตัดเลยก็ว่าได้ ไปทำมาแล้วชอบมาก
ตอนที่เราผ่าตัดก็กังวลนะค่ะ เพราะกลัวเจ็บ ก่อนจะทำคืนนั้นนอนไม่หลับเลย
แต่พอทำมาแล้วไม่เจ็บเลยค่ะ คุณหมอดูแลเอาใจใส่ดีมากๆ ค่อยแนะนำก่อน
และหลังผ่าตัดว่าเราควรดูแลตัวเองอย่างไร

คุณหมอน่ารักมากค่ะ หลังผ่าตัดก็มาทำแผลกับคุณหมอ พอถึงวันนัดตัดไหม
คุณหมอก็ลงมือทำ คือทุกขั้นตอนได้อยู่กับคุณหมอตลอดเลย ถือว่าการจ่ายเงิน
คุ้มนะค่ะ ไม่ต้องกังวลใจอะไรเลย ที่สำคัญที่นี่มีการรับประกันอีกด้วย ถึง6เดือน

เรานะเคยฟังจากปากเพื่อนเราที่แนะนำว่าการเสริมหน้าอกมันเหมือนคนเกิดใหม่
พอเราได้ทำแล้วช่วงที่สลบไปนอนหลับแล้วหลังผ่าตัดเสริมคือนึกถึงทำพูดเพื่อนเลย
ว่าเหมือนเกิดใหม่แบบมีนม55555 รู้สึกแอบดีใจมาก ทำให้ลืมความเจ็บปวดไปเลย
ตอนช่วงทำแผลก็ยังเห็นหน้าอกตัวเองยังไม่ค่อยเข้าที่ยังไม่สวยสักเท่าไหร่
แต่พอเวลาผ่านไป 14 วันเท่านั้น i^hสึกชอบหน้าอกตัวเองสุดๆ เวลาเห็น
หน้าอกตัวเองก็รู้สึกดีมากแบบไม่เคยรู้สึกมาก่อน

สำหรับเพื่อนๆ ในดั่งโด่งคนไหนที่อยากเสริมหน้าอก หรืออยากทราบข้อมูล
สอบถามได้นะคะ ยินดีตอบทุกคำถามจ้า หรือจะโทรติดต่อที่คลินิกเราก็แนะนำเลย
โทรไปฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายที่เบอร์ 088-222-8660 (ปรึกษาฟรี)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้