ดู: 3005|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสริมจมูกโอเพ่น ปรับใบหน้าให้ดูมีเสน่ห์ และดูเป็นธรรมชาติ โดยคุณหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
หลาย ๆ คนคงสงสัยใช่มั้ยครับ ว่าบอสมาเสริมจมูกทำไม ทั้ง ๆ ที่จมูกเดิมก็สวยอยู่แล้ว แต่หลาย ๆ คนอาจจะไม่ได้สังเกตุกันนะครับ ว่ามันเบี้ยว ถ้ามองหน้าบอสตรง ๆ ก็จะเห็นได้อย่างชัดเจนเลย และนี่ก็เป็นเหตุผลเพียงเล็กน้อย ที่ทำให้บอสอยากเสริมจมูก และเสริมออกมาแล้วจะเป็นยังไงไปดูกันเลยครับ และบอสก็ได้ตัดสินใจเลือกที่จะเสริมจมูกเทคนิคโอเพ่น ที่ เดอะซิบส์คลินิก กับหมอดารินทร์ จะเป็นยังไงไปดูกันเลยครับ

นี่ก่อนทำครับ เพื่อนหลาย ๆ คนบอกจมูกเดิมก็โอเคอยู่แล้ว จะทำทำไม ส่วนตัวบอส คืออยากให้สันจมูกมันโด่งกว่านี้ครับ เพราะถ้ามองหน้าข้างตรงสันจมูกมันไม่รับกับใบหน้าเลย จะเห็นได้ชัด ว่าโหนกคิ้วมันยื่นออกมาเยอะ เลยทำให้ดูเหมือนสันจมูกหัก แล้วหน้าตรงถ้าสังเกตดี ๆ จะเห็นว่าจมูกบอสจะเบี้ยวนิด ๆ บอสเลยอยากจะเสริมจมูกเพื่อปรับโครงหน้าให้ดูมีมิติมากขึ้น แล้วที่บอสเลือกมาทำที่ The Sib Clinic ก็เพราะบอสได้ติดตามผลงานของคุณหมอดารินทร์มาอยู่แล้ว เลยตัดสินใจเข้ามาปรึกษากับทางคุณหมอครับ ในวันที่เข้ามาปรึกษาก็สบาย ๆ ครับ คุณหมอให้คำแนะนำดีมาก ๆ  และตอนที่คุยกับคุณหมอบอสก็บอกคุณหมอว่าอยากได้สันจมูกเพิ่มขึ้นมาอีกนิด และก็ขอให้ปลายจมูกพุ่งขึ้นมาอีกหน่อย คุณหมอแนะนำว่าทำได้ครับ และคุณหมอบอกว่าจะทำให้ออกมาดูเข้ากับใบหน้า และดูเป็นธรรมชาติที่สุด ได้ยินแบบนี้ก็รู้สึกสบายใจเลยครับ 555555 พอถึงวันทำก็ไม่รู้สึกตื่นเต้นเลยครับ อยากเห็นหลังทำเสร็จมากกว่า ว่าจะเป็นไปตามที่อยากได้มั้ย

อันนี้เป็นหลังทำหลาย ๆ มุมครับ คือสิ่งที่คิด กับสิ่งที่ได้คือตรงกันเป๊ะ ถูกใจมากครับ แต่คุณหมอบอกว่ารอให้มันยุบกว่านี้ แล้วจะเห็นทรงชัดขึ้น ประมาณ 3-6 เดือนครับ ส่วนตัวบอสแล้วก็ชอบเลยครับ คนรอบข้างก็ทักกันเยอะมาก ว่าหน้าดูมีเสน่ห์มากขึ้น ถ่ายงานมุมไหนก็เป๊ะทุกองศาเลยครับ

เป็นยังไงกันบ้างครับ ส่วนตัวบอสชอบและประทับใจมากครับ ไม่ผิดหวังเลย ที่เลือกมาทำที่นี่ ก่อนไปบอสก็อยากจะฝากถึงเพื่อน ๆ ที่กำลังมองหาคลินิกศัลยกรรม บอสแนะนำที่เดอะซิบส์เลยครับ คุณหมอให้คำปรึกษาดี พี่ ๆ ที่คลินิกก็น่ารักครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้