ดู: 2906|ตอบกลับ: 0

ดูดไขมัน หน้าท้องเยอะแค่ไหน เราช่วยคุณได้ โดยคุณหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
คนเราอายุมากขึ้นก็ไม่ค่อยอยากจะออกกำลังกายหรอกค่ะ และปองก็เป็นคนที่ท้องใหญ่ด้วย คงต้องออกกำลังกายหนักกว่าปกติเลย ท้องถึงจะยุบ ทางเดียวที่มันจะดีขึ้นก็คือการดูดไขมันออกค่ะ แต่ก่อนที่ปองจะตัดสินใจทำ ปองก็ได้ศึกษาข้อมูลมาเป็นอย่างดีแล้วนะคะ และวันนี้ ปองก็อยากจะมาแชร์ประสบการณ์การดูดไขมันกับทาง เดอะซิบส์คลินิก โดยคุณหมอดารินทร์ให้ฟัง คือปองดูดหลายจุดเลยค่ะ แต่วันนี้จะมาเริ่มที่การดูไขมันส่วนท้องก่อนแล้วกัน ก่อนอื่นไปดูตอนก่อนทำเลยดีกว่า

คุณปิงปอง ดูดไขมันหน้าท้อง คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก1.jpg.jpg

คุณปิงปอง ดูดไขมันหน้าท้อง คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก2.jpg.jpg

นี่ค่ะก่อนทำ จะเห็นได้อย่างชัดเลย ว่าท้องปองดูใหญ่มาก วัดจากรอบเอวก็คือ 100 ไปแล้ว ไม่ไหว ๆ และยิ่งเรามีอายุที่มากขึ้น การออกกำลังกายมันก็รู้สึกว่ามันค่อนข้างจะลำบาก เลยลองหาวิธีอื่นดู จนมาเจอการดูดไขมันนี่แหละค่ะ ศึกษาหาข้อมูลอยู่นานเลยค่ะ พอได้ข้อมูลตามที่ต้องการ ทีนี้ปองก็ต้องศึกษาหาคลินิกที่จะทำอีก สุดท้ายก็มาได้ที่คลินิกเดอะซิบส์ค่ะ ที่ตัดสินใจมาทำที่นี่ก็เพราะ เราไปศึกษาประวัติหมอ ดูผลงาน ดูรีวิวต่าง ๆ มากมาย เลยมั่นใจที่จะมาทำที่นี่ เพราะมันเป็นการศัลยกรรมที่ค่อนข้างใหญ่เลย ปองเลยต้องเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้ตัวเอง จึงตัดสินใจเข้าปรึกษากับคุณหมอ คุณหมอให้คำแนะนำดีมากเลยค่ะ หายห่วงเลยค่ะ

คุณปิงปอง ดูดไขมันหน้าท้อง คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก3.jpg.jpg

คุณปิงปอง ดูดไขมันหน้าท้อง คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก4.jpg.jpg

หลังทำไป 1 เดือนรอบเอวเล็กลงด้วยนะคะ

คุณปิงปอง ดูดไขมันหน้าท้อง คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก5.jpg.jpg

คุณปิงปอง ดูดไขมันหน้าท้อง คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก6.jpg.jpg

คุณปิงปอง ดูดไขมันหน้าท้อง คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก7.jpg.jpg

คุณปิงปอง ดูดไขมันหน้าท้อง คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก8.jpg.jpg

คุณปิงปอง ดูดไขมันหน้าท้อง คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก9.jpg.jpg

คุณปิงปอง ดูดไขมันหน้าท้อง คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก10.jpg.jpg

คุณปิงปอง ดูดไขมันหน้าท้อง คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก11.jpg.jpg

ครบ 4 เดือนแล้วค่ะ รอบเอวจาก 100 ตอนนี้เหลือ 80 แล้ว ดีใจมากเลยค่ะ คนรอบข้างทักกันเยอะมากเลย ว่าดูผอมลง ส่วนตัวไม่ผิดหวังเลยค่ะ ที่ตัดสินใจเลือกที่นี่ ใครสนใจก็สอบถามได้จากทางเพจเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้