ดู: 1241|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] นมสวยขนาดนี้ได้จากที่ไหนมา คำตอบคือ TheSib Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีเพื่อนๆ ในดั้งโด่งนะคะ  อันนี้ก็เป็นการเขียนครั้งแรกของเราอาจจะเขียนไม่เก่งนะค่ะ แต่อยากมาแนะนำและบอกต่อเพื่อนๆ ในนี้  เหมือนช่วงหนึ่งเราเคยเป็นคนที่ต้องหาคำตอบเรื่องเสริมหน้าอก เราเลยเข้าใจคนที่อยากเสริมหน้าอกแล้วอยากได้ข้อมูลว่า ถ้าจะเสริมหน้าอกจะต้องไปเสริมที่ไหนดีถึงจะสวย เราเองทำมาแล้วก็อยากมาเล่าประสบการณ์ดีๆ ตามภาพที่เราเอามาโชว์ให้ทุกคนได้ดู ซึ่งเป็นภาพก่อนและหลังทำ เราเสริมมา 375 cc. ทรงกลม ทำเพียงเดือนกว่าๆ

เราเป็นคนค่อนข้างตัวเล็กแล้วก็ผอมมาก หน้าอกฐานเดิมก็สูงต่ำไม่เท่ากัน ตอนแรกก็กลัวๆ นะค่ะว่าทำแล้วนมจะน่าเกียดกลัวจะสูงต่ำไม่เท่ากัน แต่พอได้ทำแล้วออกมาสวยกว่าที่คิดไว้ คือคุณหมอเก่งมากๆ เราไม่มีอาการแบบบวมเขียวเลยนะค่ะ แผลเล็ก ฟื้นตัวเร็วมาก  ซึ่งก่อนการผ่าตัดเรารู้สึกกล้าๆกลัว พอไปถึงคลินิกพี่พนักงานที่ดูแลเราก็พาไปเปลี่ยนชุดเตรียมตัวผ่าตัด พอถึงเวลาก็เข้าห้องผ่าตัดตืนเต้นมากๆ พอช่วงที่นอนหลังไปก็เหมือนตัวเองฝันแต่ก็จำไม่ได้ หลับไปประมาณ 2-3 ชั่วโมง  พอตืนลืมตาตื่นขึ้นมาก็รู้สึกเจ็บหน้าอกหน่อยๆ รู้สึกตื่นเต้นกับหน้าอกคู่ใหม่มากค่ะ ความเจ็บเลยลืมไปเลย  

เรื่องการเสริมว่าจะต้องเสริมขนาดเท่าไหร่อะไรยังไง คือทุกคนต้องเข้ามาปรึกษากับคุณหมอก่อนเพื่อคุณหมอพิจารณา คุณหมอจะเป็นผู้แนะนำเพื่อให้เสริมออกมาสวยแล้วก็ไม่มีปัญหาในภายหลัง เพราะก็เคยอ่านรีวิวนะค่ะว่าคนที่เสริมใหญ่จนเกินไปต้องมานั่งแก้หน้าอกใหม่เจ็บตัวใหม่ แล้วบางคนก็เสริมแบบนมห่างมากก็ต้องมานั่งแก้ไข พอตัวเองได้ทำก็อย่างที่เห็นภาพกันเลยค่ะ เชื่อคุณหมอรับรองหน้าอกสวยและสวยแบบธรรมชาติด้วย

ถ้าหากเพื่อนๆ คนไหนสนใจแต่ยังมีข้อสงสัยเรื่องการเสริมหน้าอก ก็สามารถติดต่อไปที่คลินิกได้ค่ะเพราะเขาจะให้คำปรึกษาโดยไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆ เลย ที่เบอร์ 088-2228660

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้