ดู: 2690|ตอบกลับ: 0

เสริมหน้าอก เพิ่มขนาดให้ดูเป็นธรรมชาติ โดยหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนที่จะตัดสินใจมาทำหน้าอก ก็เป็นคนที่มีเนื้อหน้าอกอยู่แล้วนะคะ แต่หน้าอกดูไม่ค่อยเป็นทรง และในวันนี้ก็จะมาเล่าให้เพื่อน ๆ ฟังกัน ว่าทำไม่ถึงตัดสินใจมาเสริมหน้าอก กับหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิก ให้ทุกคนฟังกัน

คุณภกาวดี เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก1.jpg.jpg

นี่เป็นรูปก่อนทำนะคะ ก็อย่างที่บอกข้างต้น ว่าเป็นคนที่มีเนื้อหน้าอกอยู่แล้ว แต่อยากให้ให้มันใหญ่มากขึ้น เพื่อจะได้แต่งตัวแล้วมีความมั่นใจมากขึ้น และตอนที่หาข้อมูลก็หานานมากค่ะ และก็มีเพื่อน ๆ แนะนำกันเยอะเลย จนสุดท้ายก็มาตัดสินใจเลือกเดอะซิบส์ค่ะ ด้วยผลงาน รีวิว และประสบการณ์ของหมอ เห็นแล้วน่าเชื่อถือมากค่ะ เลยตัดสินใจเข้ามาปรึกษา หมอก็แนะนำได้ดีมาก เดี๋ยวไปดูหลังทำกันเลย ว่าทำเสร็จออกมาแล้วเป็นยังไง

คุณภกาวดี เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก2.jpg.jpg

นี่เป็นหลังทำ 1 เดือนนะคะ แค่ 1 เดือนก็คือประทับใจแล้ว ทำออกมาตรงตามที่บอกเลย ไม่ใหญ่มาก ทรงสวย ดูเป็นธรรมชาติ ส่วนตัวก็ประทับใจจริง ๆ ค่ะ คนรอบข้างก็ชมว่าเหมาะกับตัวเรา ยิ่งเวลาใส่เสื้อผ้าก็มั่นใจมากยิ่งขึ้นด้วยค่ะ

คุณภกาวดี เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบส์คลินิก3.jpg.jpg

และนี่ก็เทียบให้เห็นกันชัด ๆ เลยค่ะ ว่าก่อนทำและหลังทำแตกต่างกันอย่างไร ซึ่งก็คงเปรียบเทียบให้เห็นได้อย่างชัดเจนเลยแหละ และก่อนที่จะจบรีวิวก็อยากจะฝากถึงเพื่อน ๆ ที่กำลังมองหาคลินิกที่ปลอดภัย และไว้ใจได้ แนะนำที่นี่เลยค่ะ ไม่มีผิดหวังแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้