ดู: 1066|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพไซต์อกสวยธรรมชาติ ต้องที่นี่เลยค่ะเดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
วัสดีทุกคน วันนี้ขอแชร์เรื่องราวของการทำศัลยกรรมครั้งแรก ที่ไปเสริมหน้าอกมาที่เดอะซิปคลินิกให้เพื่อนๆ ได้ศึกษากัน ผู้หญิงกับความเรื่องความสวยความงาดต้องเป็นของคู่กัน และปัจจุบันก็มีคลินิกเปิดเต็มไปหมด ดังนั้นก่อนที่เราจะตกลงปลงใจว่าจะทำศัลยกรรมกับคลินิกไหน คุณหมอท่านไหนเราก็ต้องคอยศึกษาดีๆ  เรานะอยากทำทั้งนม แล้วก็เสริมจมูกด้วย แต่นมอยากทำเป็นอันดับแรกก่อน อยากทำมากๆ เพราะเวลาเห็นผู้หญิงคนอื่นที่เข้ามีหน้าอกใหญ่ๆ เราก็แอบอิจฉาเขา อยากมีบ้าง ก็เพราะผู้ชายสมัยนี้ไม่มองแค่หน้าอย่างเดียวดันมองนมด้วยนะสิ55555

ตัวเองเราก็ได้ศึกษามาหลายคลินิกเรื่องการทำนม แต่คลินิกในใจอันดับ1 ก็เดอะซิปคลินิกนั้นและหค่ะ  เราเห็นรีวิวผลงานคุณหมอดารินทร์ แล้วก็โอ้ยสวยทุกเคสจริงๆ มองแล้วดูเป็นธรรมชาติ เราชอบมากๆ นั่งอ่านรีวิวทุกวันเกือบทุกวันเกือบ  3 เดือน มีเวลาว่างนะก็จะเข้าไปอ่านตลอดเลย  จนเราได้จองคิวเข้าไปปรึกษากับคุณหมอ ตอนที่เข้าไปตอนแรกยังจะแค่ไปปรึกษาก่อนแต่พอได้พูดคุยกับคุณหมอแล้วก็มั่นใจเลยตัดสินใจจองคิวทำเลยค่ะไม่รอช้า  
เหตุผลที่เราตกลงทำเลยก็เพราะ คุณหมอตอบคำถามทุกข้อที่เราสงสัยคุณหมอใจดี ไม่หงุดหงิดเราที่เราแอบถามอย่างเยอะ แล้วก็ไม่รีบคอยให้คำตอบเราท้้งๆ ที่มีคนรอคิวอยู่เยอะ อันนี้แหละที่เราให้คะแนนคุณหมอเต็ม10เลย  

เมื่อมาถึงวันที่เราได้ขึ้นเขียง วันนั้นเป็นวันศุกร์โดยเราก็ลางานทั้งวันกะว่าทำวันศุกร์แล้ว วันจันทร์ไปทำงานเลย ตอนแรกก็กังวลใจนะกลัวเรื่องแผลนี่แหละ แต่พอได้ทำแล้ววันจันทร์ก็ไปทำงานได้ปกติเลยค่ะ แต่ต้องระมัดระวังไม่ขับรถเองค่ะ อาทิตย์แรกเราใช้การนั่งแท็กซี่ก่อน ลืมๆ เล่าตอนผ่าตัด55555 ก่อนผ่าตัดก็ต้องงดน้ำและอาหารก่อน 10-12 ชม. ค่ะ แล้วก็งดอหารเสริมก่อน 1 สัปดาห์ ออกกำลังกายได้ปกติเลยไม่ต้องหยุด แล้วก็ต้องงดดื่มเหล้าเบียร์ก่อน 1 สัปดาห์ พอดีแลตัวเองแล้วก็ต้องไปตรวจสุขภาพเพื่อนำผลตรวจให้คุณหมอพิจารณาเมื่อถึงวันผ่าตัดว่าร่างกายเราแข็งแรกพร้อมที่จะผ่าตัดหรือเปล่า ซึ่งของเราไม่มีปัญหาค่ะทำได้

ตอนนี้มาดูกันดีกว่าค่ะ ว่าหลังจากเราทำหน้าอกผ่านมา 2 เดือน แล้วนมของเราเป็นยังไงบ้าง ซึ่งเราทำรูปเอาไวให้ทุกคนได้ดูได้เทียบมีทั้งก่อนและหลังทำเทียบให้ดูกันเลยค่ะ

ขอบอกว่าเลิศจริงๆ สวยสุดๆ  หลังทำรู้สึกภูมิใจและมีความสุขกับนมคู่นี้มากๆ  ขอบคุณคุณหมอที่ทำให้หน้าอกได้ออกมาสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้