ดู: 1209|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกใหม่หลังไแก้พังผืด...ตอนนี้สวยมาก...ตัดสินใจถูกที่เลือกไปแก้ไขที่ Thesib clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ทุกคนวันนี้ก็อยากจะมีแชร์ประสบการณ์ตัวเองที่ต้องแก้หน้าอกใหม่เพราะเกิดพังผืดขึ้นจนผิดรูปผิดร่างของนมไปเลย แถมหน้าอกก็แข็งมากด้วยค่ะ คือเมื่อ 3 ปีที่แล้วเราไปเสริมหน้าอกมาที่แห่งหนึ่งไม่อยากเอยชื่อที่นั้น คือเราเสริมขนาด 400 cc. ทรงกลมผิวเรียบ  แต่ก็เสริมไม่นานมากปีกว่าๆ ก็มีปัญหาจากกกที่เป็นริ้ว เป็นคลื่น หน้าเกรียดมาก ซึ่งตอนที่เกิดผังผืดเราก็ไปเข้าคอร์สนวดแล้วนะค่ะ แต่ก็แก้ไขไม่ได้ ก็เลยเครียดมาก เราก็เลยหาคลินิกแห่งใหม่ที่จะแก้ไขหน้าอกของเรา

รูปปัญหาที่เกิดขึ้น

เราเลือกมาแก้หน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ที่ Thesib clinic ที่รู้จักที่นี้เพราะเพื่อนแนะนำ บอกคุณหมอจะเก่งมาเรื่องหน้าอกทั้งเสริม ทั้งแก้ไขหน้าอก เราก็เลยลองไปปรึกษาคุณหมอดู ก็ได้พูดคุยแล้วก็แนะนำเราหลายอย่างเนื่องจากเคสเราไม่ใช่เสริมใหม่แต่เป็นการแก้ไขเริ่มจาก
- แนะนำให้เราเปลี่ยนขนาดซิลิโคนให้เล็กลงกว่าเดิม แล้วก็เลือกซิลิโคนอย่างดีของ mentor ทรงกลมผิวทราย
-  แนะนำให้เติมไขมันตัวเอง ด้วยการดูไขมันที่บริเวณต้นขา เพิ่อเติมให้ดูนิ่มและเป็นธรรมชาติ
- วิธีการแผ่าตัดก็ผ่าที่ใต้ราวนม เพื่อวางตำแหน่งได้ตรงจุด

ผลที่ออกมาก็จะสวยถูกใจเรามากๆ

เราอยากจะแนะนำเพื่อนๆ ที่อยากเสริมหน้าอกควรจะศึกษาข้อมูลดีๆ เลือกคลินิกที่ได้รับมาตรฐาน แล้วก็เลือกคุณหมอที่เก่งมีประสบการณ์ ที่สำคัญอย่าเสริมหน้าอกที่ใหญ่เกินตัว แล้ววิธีการป้องกันไม่ให้เกิดพังพืดรัดอยากจะแนะนำกับเพื่อนๆ เลยค่ะ จะได้ไม่ต้องมาเจ็บตัวรอบ 2 ซึ่งสามารถดูแลตัวเองได้

1.เลือกขนาดที่เหมาะสมกับรูปร่างและเนื้อหน้าอกที่เรามี
2.เลือกการผ่าตัดแบบใต้ราวนมใต้กล้ามเนื้อจะทำให้ลดการการพังพืดรัดซิลิโคน
3. ควรเลือกซิลิโคนแบบผิวทราย
4. หลังเสริมเสร็จก็ต้องนวดหน้าอกตลอดถ้านวดทุกวันได้ก็ยิ่งดี
5. แล้วเลือกชุดชั้นในที่เหมาะสม บราที่กระชับหน้าอก
4.การนวดหลังผ่าตัดลดการเกิดพังพืดได้

เพียงเท่านี้ก็จะได้ไม่เกิดพังผืดสวยแบบถาวรได้ค่ะ ใครสนใจอยากเสริมหน้าอก หรือแก้ไขหน้าอกเราแนะนำที่ Thesib clinic สวยจบเรื่องหน้าอกเรายกนิ้วให้เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้