ดู: 2404|ตอบกลับ: 0

เสริมหน้าอกมา 6 ปี ไม่มีปัญหาอะไรเลย โดยหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
6 ปีแล้วค่ะ ที่ได้เสริมหน้าอก กับหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic ยิ่งเวลาผ่านไปนาน หน้าอกก็ยิ่งเข้าที่ยิ่งกว่าเดิม และเพื่อน ๆ หลาย ๆ คนคงจะสงสัยนะคะ ว่าถ้าเราเสริมหน้าออกแล้วผ่านไปนาน ๆ เราต้องแก้มั้ย อันนี้เชอร์รี่บอกเลยนะคะ ว่าถ้ามันไม่มีปัญหาก็ไม่ต้องแก้หรอกค่ะ มันสามารถอยู่กับเราได้ตลอดชีวิตเลย แต่ถ้าสมมุติเราทำมาแล้วยังไม่พอใจ ก็ค่อยไปทำใหม่ อันนี้ก็ขึ้นอยู่แล้วแต่บุคคลนะคะ แต่สำหรับเชอร์รี่ ตอนนี้ก็พอใจกับน้องนมตอนนี้มาก ในอนาคตถ้ามันไม่มีปัญหาอะไร ก็จะอยู่กับน้องต่อไปยาว ๆ ค่ะ และปัจจุบันนี้ เชอร์รี่ก็รู้สึกมีความมั่นใจเพิ่มขึ้นมากกว่าเดิมอีก และเวลาถ่ายรูปหรือถ่ายงานอะไรก็หามุมได้ง่ายมากค่ะ รู้มุมตัวเองมากกว่าเดิมด้วย และในวันนี้ เชอร์รี่ก็จะมาอัพเดทให้เพื่อน ๆ ดู ว่าเป็นยังไงบ้าง

คุณเชอร์รี่ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบคลินิก1.jpg.jpg

นี่ค่ะ หลังทำไป 6 ปี ส่วนตัวคือคิดว่าธรรมชาติมากค่ะ ยิ่งนานยิ่งธรรมชาติ คนรอบข้างเห็นก็มีแต่คนทักว่ามันเข้ากับเชอร์รี่มาก ก็คือวันนี้ก็ไม่ได้อะไรมากค่ะ แค่จะมาแชร์ให้ฟังกันเฉย ๆ นะคะ และถ้าหลังจากนี้มีอะไรเพิ่มเติมก็จะมาอัพเดทให้เรื่อย ๆ นะคะ สำหรับตอนนี้ก็อยากจะฝากถึงเพื่อน ๆ ที่กำลังมองหาคลินิกเสริมหน้าอกปัง ๆ ก็แนะนำที่นี่เลยค่ะ

คุณเชอร์รี่ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบคลินิก2.jpg.jpg

คุณเชอร์รี่ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบคลินิก3.jpg.jpg

คุณเชอร์รี่ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบคลินิก4.jpg.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้