ดู: 2320|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แก้หน้าอกด้วยเทคนิค Hybrid Brest ให้ดูธรรมชาติ โดยหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอกมาแล้ว 1 ครั้ง แต่หน้าอกไม่เป็นธรรมชาติเลยค่ะ แข็งเป็นบล็อค ดูเหมือนก้อนอะไรวางอยู่ที่อก ถือว่าเป็นบทเรียนที่ทำให้แก้มจำเลย และเราก็คงอยู่กับปัญหาแบบนี้ต่อไปเรื่อย ๆ ไม่ได้หรอกค่ะ เลยตัดสินใจจะแก้หน้าอก แต่ครั้งนี้ ก็รอบคอบและศึกษาข้อมูลมากยิ่งขึ้น เพราะกลัวจะแก้แล้วมาเป็นแบบเดิม เลยข้อหาข้อมูลแน่นมาก และระหว่างที่แก้มหาข้อมูลก็มีปรึกษาเพื่อน ๆ ด้วย ก็มีเพื่อนแนะนำเยอะพอสมควรเลย จนสุดท้ายก็มาจบที่นี่ค่ะ ด้วยหลาย ๆ อย่างที่คิดว่าปัญหาคล้าย ๆ กับเรา บวกกับฝีมือและผลงานคุณหมอต่าง ๆ เลยทำให้ตัดสินใจได้ค่ะ และหลังจากนั้นก็ได้ทักมาจางเพจเพื่อนัดปรึกษากับหมอ วันที่เข้ามาเจอหมอก็บอกปัญหาที่เราไม่สบายใจ เล่าให้หมอฟัง และหมอก็ให้คำปรึกษาที่ดีมากค่ะ หายข้องใจ แต่แอบสงสัยนิดหน่อยตอนที่คุยกับหมอ ว่าเทคนิค Hybrid Brest คืออะไร จนหมอบอก ว่ามันคือเทคนิคเฉพาะของที่นี่ ที่สามารถทำให้หน้าอกเราดูมีความเป็นธรรมชาติมากยิ่งขึ้น พอมาถึงวันทำก็รู้สึกตื่นเต้นค่ะ ไม่ได้กลัวนะคะ แค่อยากรู้ว่าแก้แล้วจะออกมาเป็นยังไง ตอนที่ทำมันไม่รู้สึกตัวค่ะ เพราะดมยาแล้วหลับไปเลย รู้สึกตัวอีกทีก็เสร็จเรียบร้อยแล้ว หลังทำไปก็ไม่มีปัญหาไรเลยค่ะ ใช้ชีวิตตามปกติ การดูและก็ทำตามทุกขั้นตอนที่หมอสั่งเลย ไปดูตอนเข้าที่เลยดีกว่าค่ะ ว่าจะออกมาเป็นยังไง

นี่ค่ะ หลังจากที่ทำไป คือบอกเลยว่าแก้มประทับใจมากค่ะ และคือชอบเลย คนรอบข้างที่เห็นก็คือต่างคนต่างบอกว่าตัดสินใจถูกแล้วที่มาแก้ที่นี่ มันดูธรรมชาติและเข้ากับตัวของแก้มมาก และก็สุดท้ายนี้นะคะ แก้อยากจะบอกเพื่อน ๆ ที่มีความสนใจอยากจะเสริมหรือแก้ ก็ทักมาที่เพจได้เลยนะคะ พี่ ๆ แอดมินตอบไว ดูแลดีมาก ๆ ค่ะ ถือว่าเป็นความประทับใจที่ดีมาก ๆ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้