ดู: 2056|ตอบกลับ: 0

อัพเดทเสริมหน้าอก ครบ 1 เดือน กับคุณหมอดารินทร์

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนจะทำหน้าอก ปุ้ยเป็นคนที่หน้าอกแบนเลยค่ะ และปุ้ยชอบโดนเพื่อนรอบข้างล้อกันอยู่บ่อย ๆ มันเลยเป็นปัญหาที่กวนใจปุ้ยอยู่ตลอด มันเลยอยากทำให้ปุ้ยเริ่มสนใจที่จะเสริมหน้าอก และตอนที่ปุ้ยมีความคิดที่อยากจะเสริมหน้าอก ตอนนั้นปุ้ยศึกษาหาข้อมูลอยู่นานพอสมควรเลย จนมีเพื่อนมาแนะนำว่าลองดูรีวิวคุณหมอดารินทร์สิ เพื่อนทำมาและดูธรรมชาติมาก ก็เลยมาแนะนำอีกที จนได้เข้าไปศึกษาดูรีวิวเพิ่มเติม ปุ้ยก็ได้เห็นจากหลาย ๆ เคสที่คุณหมอทำมา ก็รู้สึกประทับใจ เลยตัดสินใจเข้ามาพบกับคุณหมอเพื่อจะปรึกษาปัญหา พอมาถึงได้เจอคุณหมอ คุณหมอก็แนะนำดีมาก เราเล่าปัญหาให้คุณหมอฟัง และคุณหมอก็ให้คำแนะนำที่ชัดเจน ปรึกษาเสร็จก็นัดวันทำทันที และมาถึงวันที่ทำ บอกเลยว่าตื่นเต้นมากค่ะ แต่ก็ไม่ได้กังวลอะไรนะคะ ตอนที่ทำก็ไม่รู้สึกตัวอะไรเลย เพราะปุ้ยดมยาสลบ หลับยาว ๆ เลย ตื่นมาก็คือเสร็จเรียบร้อยแล้ว หลังจากนั้นนะคะ ปุ้ยก็กลับบ้าน ดูแลล้างแผลตามที่คุณหมอสั่งเลย จนตอนนี้ก็ครบ 1 เดือนแล้ว เลยจะเอารูปมาให้ดูว่าจะออกมาเป็นยังไง

คุณปุ้ยมยุรีย์ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบคลินิก4.jpg.jpg

คุณปุ้ยมยุรีย์ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบคลินิก5.jpg.jpg

คุณปุ้ยมยุรีย์ เสริมหน้าอก คุณหมอดารินทร์ เดอะซิบคลินิก6.jpg.jpg

นี่ค่ะ ครบ 1 เดือนแล้ว ส่วนตัวคือชอบมากค่ะ ดูธรรมชาติไม่เป็นบล็อกเลย คนรอบข้างก็ทักกันเยอะมากค่ะ ว่าดูธรรมชาติมาก เข้ากับสรีระเราด้วย ได้ยินแบบนี้ก็คือประทับใจค่ะ และก็คิดว่าตัดสินใจไม่ผิดเลย ที่เลือกมาเสริมหน้าอกกับเดอะซิบส์คลินิกค่ะ และก่อนจะจากกันไปปุ้ยก็อยากจะแนะนำเพื่อน ๆ ที่กำลังมองหาคลินิกศัลยกรรมที่ดีปละปลอดภัย ปุ้ยแนะนำที่นี่เลยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้