ดู: 969|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] ตัดสินใจทุ่มเงินเกือบล้าน !!! แก้จมูกโอเพ่น ทำตาสองชั้น เติมไขมันหน้า ฟิลเลอร์ปาก สวยม้วนเดียวจบ ที่ธีระธรฌ์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีน้องๆ พี่ทุกท่านค่ะ พี่แก้วตานะคะ พี่เป็นเจ้าของบริษัท นำเข้าสินค้าจากประเทศจีน ขายพวกรองเท้าเตะแฟชั่น

ช่วงก่อนที่ผ่านมา พี่ทำการค้าขาย แล้วอยากให้การค้าขายเฮงยิ่งขึ้น อยากเสริมโหงวเฮ้ง ปรับรูปหน้าให้รับทรัพย์มากขึ้นค่ะ

หน้าพี่ก่อนตัดสินใจแก้จมูก จมูกเดิมของพี่ปลายเริ่มใส และทรงไม่สวย เลยเปลี่ยนอยากเปลี่ยนทรงให้จมูกและหน้าดูไม่แข็ง ดูซอฟต์ลง เด็กลง ไม่ดุไม่แก่เกินไป

พี่เลยเข้าไปปรึกษาคุณหมอกัน ธีระธรฌ์ นัดคิวทางอินบล็อคเพราะพี่เห็นรีวิว และติดตามมานานพอสมควร จึงตัดสินใจเข้ามาปรึกษาแล้ววางมัดจำ จองคิวเลยค่ะ ในวันที่ปรึกษา คุณหมอก็ให้คำปรึกษาเรื่องโหงวเฮ้ง เพราะพี่ทำธุระกิจก็อยากให้งานเข้าเยอะๆ หมอกันให้คำปรึกษาที่ละเอียดและอีกอย่างเป็นอาจารย์แพทย์ด้านการผ่าโอเพ่น เลยยิ่งมั่นใจและตัดสินใจจองคิวมัดจำเลยจ้า

สุดท้ายคุณหมอเลยแนะนำให้แก้จมูกด้วยเทคนิคOpen ทำตาสองชั้น เติมไขมันหน้า เพิ่มปากให้น่าจุ๊บ ด้วยฟิลเลอร์ปาก ทั้งหมดนี้ หมอบอกว่าจะทำให้หน้าดูเต็มละมุนขึ้น หน้าจะเด็กลงเป็น 10 ปี

เดี๋ยวพี่จะพาทุกคนไปดูวิวัฒนาการของพี่กันเลยดีกว่า ว่าทำทั้งหมดนี้

จะสวยจบ ครบรส ในม้วนเดียวเลยรึป่าว ไปกันนนน!!!

พี่จะบอกก่อนนะคะ หลังทำคุณหมอกับน้องพยาบาลดูแลใส่ใจดีมากเลยค่ะ ซึ่งก่อนทำ จะมีพนักงานอธิบายยาและให้บัตรนัดกับพี่มาเนอะ พี่ก็มาทำแผลตามที่คลินิกนัด

หลังทำวันแรกจนถึงวันที่ 3 นัดให้ไปฉีดยา+ทำแผล หลังจากนั้นคุณหมอจะนัดมาตัดไหมด้านหน้า วันที่7 และตัดไหมหูกับไหมด้านในจมูก14 วัน นะคะ

วันที่ 2 หลังจ้า ดูช้ำน้อยกว่าที่คิดน้า ทำพร้อมกันหมดขนาดนี้ แต่มารอดูวันต่อไปก่อนว่า

จะมีวี่แววจะเข้าที่ไหม

วันที่ 3 จ้า ยังไม่เข้าที่มาก ไม่ค่อยต่างจากวันก่อน แต่ไม่แย่ลงเลย

เลิศอยู่ค่า

หนึ่งอาทิตย์ผ่านไป ป้าดดดด!!!

ฉันคนเดิมไปไหนแล้ว เอาไหมเอาเฝือกออกคือตะลึงตกใจในหน้าตัวเองมาก

ดูอิ่มฟู มีน้ำมีนวล สดใส และลดอายุในข้ามคืนข้ามสัปดาห์จริงๆค่ะ

วันที่ 10 หลังทำไม่ได้แต่งหน้าเลยนะ หน้าดูอิ่มฟู หน้าเต็มมาก ประทับใจสุดๆ

20 วันค่าาา
จากการสังเกตคือมันจะเริ่มเข้าที่ขึ้นเรื่อยๆ ทุกวันๆ
หน้าดูสดใส เหมือนประโคมครีมแพงๆ หลายกระปุกพร้อมๆ กัน

1 เดือนหลังทำ กลับมาพร้อมทรงผมใหม่ แซ่บขึ้นทุกวันเลย

3 เดือนหลังทำ ยังดีงามไม่เปลี่ยนแปลง

6 เดือน เปลี่ยนลุคไปเป็นสิบๆ ลุค ก็ยังปังได้ทุกลุคค่ะ

และวันนี้ครบรอบ 1 ปี (ปัจจุบัน)

ขอพูดตรงนี้เลยว่า หลังทำไปใครๆ ก็ทัก หน้าเปลี่ยน หวานละมุน การเงินค้าขายปังมาก ทำธุรกิจ ออเดอร์รัวไม่ไหว ปัจจุบันต้องรับสมัครแอดมินเพิ่ม เพราะยอดปังมาก

ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อว่าแค่ปรับโหวงเฮ้งจะหนุนดวงคนเราได้ขนาดนี้

เพื่อนๆ ทุกคนใช้วิจารณญาณในการอ่านนะค้า ชอบไม่ชอบ เห็นด้วยไม่เห็นด้วยกับการเปลี่ยนลุคครั้งนี้ของพี่ยังไง คอมเม้นพูดคุยกันได้จ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้