ดู: 1046|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกมานิ่มมาก ธรรมชาติสุดๆ หลังทำไม่เจ็บเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะสาวๆ หน้าอกเล็กไม่ใช้ปัญหาใหญ่แล้วค่ะ เพราะถ้าอยากมีหน้าอกใหญ่แก้ไขปัญหาง่ายนิดเดียว เสริมเลยค่ะ ศัลยกรรมอย่างเดียวที่ทำให้มีหน้าอกใหญ่อย่างที่เราปรารถนา พอเสริมแล้วเวลาใส่เสื้อผ้าแล้วดูสวย มีส่วนเว้า ส่วนโค้ง จะเสียเวลาให้หน้าอกเล็กอยู่กับเราไปทำไมจริงหรือเปล่าค่ะ แต่ก่อนจะทำก็ต้องรู้ก่อนว่าต้องเตรียมตัวเองอย่างไรแล้วต้องทำที่ไหน

การเลือกคุณหมอกับสถานที่ทำนั้นเป็นสิ่งทำคัญมากต้องเลือกคลินิกที่ได้มาตรฐานและปลอดภัย เรื่องการทำศัลยกรรมเสริมหน้าอกถือเป็นเรื่องใหญ่มากๆ แผลที่ผ่าตัดไม่ได้เล็กๆ เลยค่ะการผ่าตัดเสริมซิลิโคนแผลค่อนข้างใหญ่ การศึกษาประวัติคุณหมอก็ต้องดูดีๆ  เดียวนี้โลกข้องข้างเปิดกว้างขนาดเช็คประวัติคุณหมอก็สามารถทำได้ว่าเป็นหมอที่รับการรองจากแพทยสภาจริงหรือเปล่าเราก็เช็คเรียบร้อย เราเลือกที่กับคุณหมอดารินทร์ค่ะ

เรารู้จักเดอะซิปมาสักพักแล้วค่ะ  เพราะอ่านจากรีวิวของคนอื่นๆ ก็มีส่วนใหญ่มาทำที่นี่กันเยอะ ขนาดเพื่อนสมัยเรื่องไปเสริมมาก็ทำกับคุณหมอดารินทร์ เราถามเพื่อนว่าทำไมถึงเลือกทำที่นี่ นางก็บอกว่าคุณหมอเก่งเรื่องเสริมหน้าอก เอาแบบปลอดภัย ถ้าจะเสริมหน้าอกต้องเลือกหมอเก่ง ทำออกมาจะได้สวย เพราะถ้าทำไมสวยต้องเสียเงินเสียเวลาแก้หน้าอกก็มีเยอะแยะไป เราเลยตัดสินใจเข้ามาปรึกษาคุณหมอแล้วก็ตัดสินใจทำเลยคะ

เราเลือกซิลิโคน Menter ทรงกลม 375cc. คือศึกษามาแล้วมีมาตรฐานรับรองแถมมีใบรับประกันด้วย

พอทำแล้วก็ได้ออกมาแบบนี้เลยค่ะ
เรามีภาพหลังทำและก่อนทำให้เพื่อนๆ ได้ดูก่อน

สำหรับสาวๆ ที่สนใจอยากจะมีหน้าอกไซส์ใหญ่ แบบสวยๆ และดูเป็นธรรมชาตละก็ ที่เดอะซิปคลินิกก็เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกที่เราอยากจะแนะนำทุกคนนะค่ะ หรือสามารถเข้าไปดูรายละเอียดผลงานคลินิกที่ Website / FB โทรไปปรึกษาได้ที่ 088-2228660 ที่เราเขียนก็หวังว่าจะเป็นความรู้ ไม่มากก็น้อยกับสาวๆ ที่สนใจทำหน้าอก ถ้าใครมีคำถามสามารถ Comment ใต้ภาพเราได้นะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้