ดู: 1152|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] ถึงจะมีลูก2คนแล้ว หน้าอกก็กลับมาสวย ดูสาวได้เหมือนเดิม

[คัดลอกลิงก์]
เราชื่อเล็กค่ะ เป็นคุณแม่ลูก 2 แล้ว  ปัญหาที่เป็นอยู่ก่อนทำถ้าทุกคนเห็นภาพก็จะเข้าใจเราเลยค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ

หน้าอกหย่อนคล้อย หย่อนยานมาก รู้แหละว่ามีลูกแล้วก็ไม่ยอมปล่อยตัวเองให้อยู่ในสภาพแบบนี้ พอลูกเราเริ่มโตตอนนี้คนเล็กอยุ 3 ขวบแล้ว ถึงเวลาที่เราต้องดูแลตัวเองบ้าง เลยตัดสินใจมาทำนมที่ ThesibClinic ปกติเป็นลูกค้าที่นี่อยู่แล้วค่ะแต่แค่ฉีด Botox ทำทรีทเมนท์ผิว พอถึงเวลาที่อยากเสริมหน้าอกก็ปรึกษาคุณหมอเลยค่ะ เพราะจริงๆ คุณหมอดารินทร์มีชื่อเสียงเรื่องศัลยกรรมเสริมหน้าอกอยู่แล้ว เรามั่นใจเพราะเวลามาคลินิกเห็นคนมารอคิวทำกับคุณหมอเยอะจริงๆ   

ตอนที่ได้ปรึกษาคุณหมอเพื่อจองคิวนัดทำ ต้องเลือกขนาดซิลิโคนก่อน คุณหมอแนะนำเราให้เสริมทรงกลมขนาด 300 cc. เพราะฐานหน้าอกเรามีเนื้อนมอยู่แล้วแต่ปัญหาหลักคือหย่อยยานมากกว่า ดังนั้นถ้าเราใส่ขนาด 300cc. แล้วจะพอดีกับรูปร่างของเรา คือไม่ใหญ่จนเกินไป แล้วก็ไม่เล็กเกินไป เราก็ต้องเชื่อคุณหมอสิค่ะ เพราะคุณหมอมีประสบการณ์ แผลผ่าตัดคุณหมอผ่าที่ใต้ราวนมค่ะ

รูปหลังจากที่เราเสริมก้บคุณหมอตอนนี้ 2 เดือนกว่าแล้วค่ะ  

จากประสบการณ์คร้้งนี้ มีแต่คนถามว่าทำนมเจ็บเหรือเปล่า ตอบจริงๆ เลยว่าต้องเจ็บอยู่แล้วค่ะเพราะเป็นการผ่าตัดใหญ่แต่ความเจ็บไม่สามารถทำอะไรเราได้ เพราะเรามีความอดทนสูง อยากสวยก็ต้องอดทน ทุกวันนี้ก็ยังคงนวดหน้าอกอยู่ค่ะเพราะต้องนวดต่อเนื่องไม่ต่ำกว่า 6 เดือน  ทุกวันนี้รู้สึกมีความมากเพราะเราเป็นคุณแม่ลูก 2 ที่ัยังสามารถกลับมาเป็นสาวและดูแลตัวเองได้ขนาดนี้ ตอนนี้บอกเลยว่าใส่ชุดอะไรก็ดูสวย ดูเต็ม นมสวยสมใจจริงๆ ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้