ดู: 1041|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูกOpen สายฝ หน้าเปลี่ยนจนเพื่อนทัก โดยหมอกัน ที่ธีระธรฌ์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ฮาโหลล สวัสดีค่าทุกคนนน แนน แนนซี่ค่ะ วันนี้แนนอยากมาแชร์เรื่องราวการปรับลุคสุดประทับใจให้เผื่อจะได้เป็นแรงบันดาลใจให้สาวๆ หลายๆ คนที่กำลังวางแผนหรือกำลังคิดจะเปลี่ยนแปลงตัวเอง อัพความสวยขึ้นมากันค่ะ
คือต้องบอกก่อนเลย ว่าแนนทำจมูกมาแล้วเมื่อ10 ปีที่แล้ว แนนมีปัญหาก็คือ จมูกทรงดูแข็งทื่อ หน้าก็เลยยิ่งดูแข็งไปอีก เวลาถ่ายรูปจะเด่นชัดออกมาเลย ทำให้ตาดูดุ แนนเลยอยากหาที่แก้จมูก เลยหาดูรีวิวจากอากู๋ บ้าง เฟสบ้าง เลยลองเลือกมาปรึกษาที่ธีระธรฌ์คลินิก เพราะเห็นมีดาราเน็ตไอดอลมาทำเยอะ และคลินิกมีชื่อเสียงมากพอ หากเกิดปัญหาน่าจะมีการรับผิดชอบให้ลูกค้า เพราะแนนไม่ อยากแก้แล้ว อยากให้แก้ครั้งนี้เป็นครั้งสุดท้าย

และนี่คือแนนในปัจจุบันค่ะทุกคน

^

^

^

^

^

รูปนี้เป็นรูปปัจจุบันนะคะ แนนชอบมากกกก เพราะเข้ากับลุคสายฝอ ของแนนเลย จะใส่ชุดไหน ถ่ายรูปมุมไหนก็ปัง สวยทุกมุม

แนนได้แก้จมูกด้วยเทคOpen และได้ทำตาสองชั้นด้วยนะคะ เพื่อความปังและจะได้พักฟื้นทีเดียว

และ มันทำให้แนนดูดี สวยขึ้นอย่างชัดเจน ซึ่งมันเพิ่มความมั่นใจให้กับแนนมาก หลังจากนั้นความมั่นใจด้านอื่นๆ ก็จะเริ่มตามมา จนทำให้แนนเป็นแนนในปัจจุบันค่ะ

ถึงตรงนี้หลายๆ คนคงสงสัยว่า ก่อนหน้าที่แนนฝอขนาดนี้ แนนมีหน้าตาหรือการเดินทางมาถึงจุดนี้ยังไง วันนี้แนนก็รวบรวมภาพย้อนหลังบางส่วนมาให้เพื่อนๆ ดูก่อนค่ะ

อันนี้เป็นช่วง 3 เดือนหลังจากที่แนนแก้จมูกOpen กับทำตาสองชั้นค่ะ

แนนตัดสินใจทำกับคุณหมอกัน เพราะแนนลองไปปรึกษาคุณหมอมา 2-3 ท่าน แต่หมอกันเป็นหมอที่แนนเองรู้สึกสบายใจที่จะทำด้วยที่สุด เพราะคุณหมอใจดีให้คำปรึกษาได้ละเอียด และบอกว่าอันไหนทำได้ ทำไม่ได้ ไม่ได้อวยจนเกินไป และมีผลงานที่แปลงโฉม influencer หลายคนที่ทำให้แนนประทับใจมาก และคุณหมอตั้งใจอธิบายข้อมูลทุกอย่างที่แนนสงสัยและควรทราบอย่างละเอียดมากค่ะ

และนี่เป็นช่วงครึ่งปีหลังจากการเปลี่ยนแปลง

จมูกและตาเข้ารูปขึ้นอย่างมาก

ผลลัพธ์ทุกอย่างออกมา เรียกได้ว่าเกินคาด แต่พอเวลาผ่านไปเรื่อยๆ ก็พบว่าตาและจมูกของแนนเข้ารูปขึ้นและสวยขึ้นเรื่อยๆ ตามกันเลยค่ะ

และรูปต่อไปนี่จะเป็นรูปแรกเริ่ม ก่อนการเปลี่ยนของแนนเลยค่า

^

^

^

^

^

^

^

^

^

^

^

^

^

^

^

นี่คือแนนเลยค่า อึ้งกันเลยใช่ไหมมม

ใช่แล้วทุกคน มันเกิดการเปลี่ยนแปลงที่เห็นได้ชัดจริงๆ ค่ะ

มองกลับก็ยังรู้สึกเอ็นดูตัวเองคนเก่าอยู่ แต่ก็ดีใจกับคนปัจจุบันที่มีความมั่นใจในตัวเองขึ้น และการที่จะเป็นตัวเอง แต่งตัว แต่งหน้า ได้อย่างเต็มที่ไม่อายใคร

รูปแนนปัจจุบันในวันนี้ที่ผ่านไป 1 ปีค่ะ

ผลตอบรับจาก คนรอบข้างและเพื่อนๆ ที่รู้ว่าทำเค้าก็บอกว่าทำแล้ว สวยขึ้นดูเป็นฝรั่งไปเลย จมูกดูพุ่งแบบฝรั่งที่อยากได้เลยค่ะ แต่สำหรับบางคนก็ดูไม่ออกว่าไปทำมาแต่ดูดีขึ้นเยอะ เพราะมันทำแล้วดูธรรมชาติมาก ๆ” สมกับเป็นฝืมือหมอกันจริง ๆ และส่วนตัวคือชอบมาก มันเข้ากับรูปหน้าแต่งหน้าแบบไหนก็มันใจ หน้าดูมิติกว่าเดิมมาก จะหันข้างก็มันใจมากขึ้น ถ่ายรูปก็รู้สึกมั่นใจมากขึ้น แนนไม่แก้แล้วค่ะจมูกเราก็อยากเสริมครั้งเดียวให้มันดีไปเลย ละก็ได้จมูกที่ชอบอย่างที่หวังเลยค่าาา

และแนนเองก็หวังและเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ ทุกคนที่กำลังคิดจะเปลี่ยนแปลงตัวเองอยู่ในลุยไปข้างหน้า อย่าไปกลัวเลยค่ะ เพราะความสวยหยุดไม่ได้

หวังว่าเรื่องราวของแนนจะเป็นแรงบันดาลใจให้เพื่อนๆ กันได้บ้างนะค้า

ขอทิ้งท้ายไว้หน่อยนะคะ สำหรับแนนการทำสวยแบบถาวรเป็นเรื่องใหญ่อย่างหนึ่ง อยากแนะนำให้ศึกษาหาข้อมูลให้ดีๆ พอทำก็อยากทำกันครั้งเดียว หรืออยากแก้ก็อยากให้จบครั้งสุดท้าย อยากให้เลือกคุณหมอที่เก่งและดีมีความเชี่ยวชาญ ก็ขอขอบคุณคุณหมอกัน ธีระธรฌ์คลินิกนะคะที่ทำให้แนนมีจมูกใหม่ ที่สวยและปังขนาดนี้ ขอบคุณมาก ๆ นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้