ดู: 1000|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] แก้จมูก + เติมไขมัน ปรับโหงวเฮ้งสวยรับทรัพย์กับหมอกัน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าทุกคน วันนี้จ็อบอยากจะพาทุกคนมาปรับโหงวเฮ้งบนใบหน้า สวยรับทรัพย์ตั้งแต่ต้นปีกันค่ะ ใกล้สงกรานต์ปีใหม่ไทยแล้ว แล้วมาเจิมหน้าให้เฮงต้อนรับฤดูกาลแห่งการค้าขายกันซะหน่อย

แนะนำตัวกันก่อน จ็อบนะคะ CEO เจ้าของแบรนด์คอลลาเจน หลายๆ คนหรือท่านใดที่เป็นลูกค้าแบรนด์คอลลาเจนของจ็อบอาจจะคุ้นหน้าคาดตาจ็อบกันมาแล้วบ้าง

และแน่นอนค่ะว่าความสวยของจ็อบในปัจจุบันไม่ได้เกิดเพราะคอลลาเจนเท่านั้น ถ้าเราพูดถึงเรื่องผิวพรรณแน่นอนว่า คอลลาเจนคือตัวเองที่ทำให้จ็อบเปร่งปรั่งได้แบบทุกวันนี้ แต่เคร็ดลับความสวยบนใบหน้า และเบื้องหลังการค้าขายสวยรับทรัพย์ของจ็อบนี่ต้องยกให้การเปลี่ยนแปลงใบหน้าโดยคุณหมอกันเลยค่า

นี่เป็นรูปก่อนที่จ็อบจะเข้าไปแก้จมูกOpen+เติมไขมันหน้า ปรับโหวงเฮ้งกับคุณหมอกันค่ะ

ดูเผินๆ เหมือนว่าจะสวยโอเคแล้ว แต่มันยังมีบางจุดที่ถ้าปรับเพิ่มอีกนิดหน่อย จะเพิ่มการเปลี่ยนแปลงที่ทำให้เราสวยขึ้นอย่างชัดเจน

หลังจากที่จ็อบได้เข้าไปปรึกษาคุณหมอกัน คุณหมอก็แนะนำให้จ็อบแก้จมูกเพราะแกนเก่าค่อนข้างเบี้ยวผิดรูป ซึ่งจ็อบเองก็อยากแอบแก้จมูกมานานแล้ว

คุณหมอก็แนะนำให้เติมไขมันหน้าไปด้วยเพื่อให้หน้าดูเด็กและดูเปร่งปรั่งมีชีวิตชีวิตมากขึ้น เพราะเวลาพบปะลูกค้า ใบหน้าเป็นสิ่งที่ดึงดูดฝ่ายตรงข้ามเป็นอย่า

แรกแรก

ว่าแต่จะเปลี่ยนแปลงมากน้อยแค่ไหน ไปดูกันค่ะ

นี่คือภาพหลังแก้มูกและเติมไขมันนะคะ

อาการบวมช้ำยังมีให้เห็นบ้างค่ะ แต่วันที่ 12 จะเริ่มเห็นแล้วว่าอาการบวมช้ำลดน้อยลงมาก จนแทบไม่เหลือแล้ว

จมูกของจ็อบก่อนหน้านี้เป็นการทำแบบปิดมานานนน หลายปี ด้วยทรงจมูกRef. ของจ็อบ หมอกันแนะนำ ให้เพิ่มการ ตอกฐานกระดูกจมูกด้วย เพื่อให้จมูกดูเล็กเรียวได้รูป เหมือนRef.ที่เราอยากได้

จริงๆ คือจ็อบแนะนำให้ทุกคนศึกษาเรื่องตัวคลินิกและคุณหมอเยอะๆ จะได้ไม่ต้องแก้ซ้ำๆไปมา ให้เจ็บตัวหลายรอบเนอะ เพราะจ็อบก็ศึกษาข้อมูลมาเยอะมากเหมือนกัน ยิ่งหมอกันเป็นอาจารย์แพทย์ด้านการเทคนิคการแก้จมูก Open Reconstruction จ็อบยิ่งมั่นใจและตัดสินใจเร็วมากขึ้นเลยค่ะ ดูได้จากนี่เลย >> https://www.facebook.com/theerathornclinic/posts/2404112586470784

และนี่คือช่วง 1 เดือนค่าาาา ทุกอย่างเข้าที่เร็วมาก ทั้งจมูกและไขมันที่หน้า ที่สำคัญคือเป็นไปตามที่คุณหมอบอกเลยว่าหน้าจ็อบจะเด็กลงกว่าเดิม มาก มาก ลดอายุลงไปเยอะเลย

เพราะมันเด็กลงมากๆ จริงๆ!! ค่ะทุกคน จ็อบแนะนำมากสำหรับใครหน้าตอบ ขาดออร่า และหน้าไม่มีมิติ การเติมไขมันคือคำตอบจริงๆ แถมเติมครั้งเดียวยังอยู่ได้นานเป็นปีๆ เลยนะคะทุกค และไม่ต้องเจ็บตัวบ่อยๆ ด้วย เลิฟมากค่ะจุดนี้

และนี่คือปัจจุบัน 3 เดือนของจ็อบค่า

หวานละมุนขึ้นทุกมุม ลูกค้าและลูกน้องทุกคนของจ็อบทักหมดว่าไปทำอะไรมาถึงสวยขึ้น

จ็อบเองประทับใจการแก้จมูกOpenและเติมไขมันครั้งนี้มาก เพราะมันเป็นการเปลี่ยนแปลงจุดเล็กๆ ทำออกมาได้เนียน และเห็นผลที่สวยชัดเจนขึ้นมากๆ

เดี๋ยวอีก 3 เดือนจะมีการเปลี่ยนแปลงยังไงเพิ่มอีก จ็อบจะกลับมาอัพเดตทุกคนกันนะค้า

เพื่อนๆ คิดเห็นยังไงกับการเปลี่ยนแปลงครั้งนี้ของจ็อบบ้าง สามารถคอมเม้นพูดคุยกันข้างล่างนี้ได้เลยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้