ดู: 659|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมหน้า โดยคุณหมอดารินทร์ The Sib Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหล นิสต้านะคะ วันนี้จะมาแชร์ความประทับใจ ในการมาเสริมหน้าอก ที่ The SIB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ค่ะ คือก่อนทำเนี่ย นิสต้ามีปัญหาหลัก ๆ เลย ก็คือต้าเป็นคนไม่มีหน้าอกเลย 55555 เวลาแต่งตัวก็รู้สึกไม่มั่นใจเลยค่ะ

นี่ก่อนทำ อย่างที่บอกไว้เลย และที่นิสต้าตัดสินใจมาทำที่นี่ก็เพราะนิสต้ารู้จักกับน้องพลอย ที่มาทำหน้าอกที่นี่ เห็นผลลัพธ์ที่ทำไปแล้วก็รู้สึกว่าทรงสวย และรู้สึกมั่นใจว่าปลอดภัยค่ะ เลยตัดสินใจมาทำที่นี่ และในวันที่เข้ามาปรึกษากับคุณหมอ นิสต้าก็บอกคุณหมอว่าอยากได้หน้าอกใหม่ที่พอดีตัว และดูเป็นธรรมชาติค่ะ และนิสต้าเสริมหน้าอกด้วยเทคนิค Barbie Breast ค่ะ ที่อยากทำเทคนิคนี้ก็เพราะเคยได้สัมผัสจากน้องพลอยแหละค่ะ 5555555 คือสัมผัสแรกเลยก็คือนิ่มเป็นธรรมชาติมาก ๆ และทรงที่ออกมาก็คือเข้ากับตัวน้องด้วย เลยสนใจที่จะทำเทคนิคนี้ และตอนที่วัดขนาดหน้าอกนะคะ คุณหมอก็แนะนำให้นิสต้าใส่ซิลิโคน Mentor 335CC ซึ่งเป็นขนาดที่กำลังพอดี ไม่เล็กไม่ใหญ่จนเกินไป

และนี่ก็เป็นขนาดและซิลิโคนที่เลือกนะคะ รูปซิลิโคนนี่ไม่ได้เปื้อนเลือดนะคะ 55555 คือคุณหมอทำการนำซิลิโคนไปล้างทำความสะอาดเชื้อโรค เลยเป็นสีนี้ค่ะ

บรรยากาศในห้องผ่าตัดค่ะ ตอนที่นิสต้าทำก็ได้มีการดมยานะคะ ก็คือหลับแบบสบาย ๆ เลย ตื่นมาก็คือสวยแล้ว 555555 ไปดูกันดีกว่า ว่าทำออกมาแล้วจะเป็นยังไง

นี่ค่ะ หลังทำ 1 วัน ก็ยังดูบวม ๆ อยู่บ้างนะคะ ก็หลังทำเสร็จวันเดียวอ่ะ จะให้เข้าที่เลยก็ไม่ใช่ป่ะ 5555

นี่ 2 อาทิตย์แล้วค่ะ ก็เริ่มเห็นทรงชัดแล้วนะคะ

ครบเดือนแล้วค่ะ ตอนนี้ก็คือเข้าที่แล้ว แต่คุณหมอบอกว่าประมาณ 3-6 เดือน จะเข้าที่กว่านี้นะคะ แต่ตอนนี้ก็คือโอเคแล้ว ใส่เสื้อผ้าก็มั่นใจขึ้นเยอะเลยค่ะ สนุกกับการแต่งตัวมาก ๆ จะใส่อะไรก็รู้สึกดีไปหมดเลย แถมทรงก็สวยดูเป็นธรรมชาติสุด ๆ ไม่เป็นบล็อกเลย คล้อยสวยมาก ๆ นิสต้าทำรูปเทียบให้เห็นชัด ๆ ด้วย ไปดูกันเลย

สุดท้ายนี้นะคะ นิสต้าก็อยากจะบอกว่า ไม่ผิดหวังเลยค่ะ ที่ได้ตัดสินใจมาเสริมหน้าอก กับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SIB Clinic เสริมออกมาแล้วเป็นไปตามที่คิดไว้เลย แถมยังได้ทรงและสัมผัสที่นิ่ม สวย เป็นธรรมชาติมาก ๆ ด้วย และเพื่อน ๆ คนไหน ที่กำลังมองหาคลินิกศัลยกรรมที่ดี และปลอดภัย นิสต้าแนะนำที่นี่เลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้