ดู: 744|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวแก้หน้าอก โดยคุณหมอดารินทร์ The Sib Clinic

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหล น้ำนะคะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการ์ที่ประทับใจให้ทุกคนฟังกัน บอกเลยละกัน ว่าน้ำจะมาเล่าเกี่ยวกับการแก้หน้าอก กับคุณหมอดารินทร์ ที่ The Sib Clinic ค่ะ ซึงน้ำเนี่ยเคยเสริมมาแล้วจากที่อื่น ซึ่งครั้งแรกที่น้ำได้ทำ ทรงหน้าอกมันสูงและมันดูไม่เป็นธรรมชาติค่ะ และเวลาเราใส่เสื้อผ้าก็ยังต้องคอยดันทรงให้มันเห็น ซึ่งเราเสริมหน้าอกมาแล้วมันก็ไม่ควรที่จะมาดันอีก มันทำให้น้ำพบเจอปัญหาเกี่ยวกับความมั่นใจมาก ๆ แล้วยิ่งเรามีถ่ายงานอยู่บ่อย ๆ นี่ก็เป็นอีกสาเหตุที่ทำให้รู้สึกขาดความมั่นใจ เลยอยากตัดสินใจที่จะแก้ค่ะ เดี๋ยวไปดูรูปก่อนที่จะแก้ดีกว่าว่าเป็นยังไง

นี่ค่ะก่อนที่น้ำจะแก้ จะเห็นได้ว่าทรงดูไม่เป็นธรรมชาติเลย ช่วงที่ศึกษาหาข้อมูลใช้เวลาพอสมควรเลยค่ะ จนมาเจอที่นี่ คือเค้าปังเรื่องการทำหน้าอกจริง ๆ เลยตัดสินใจเข้ามาปรึกษาดู และวันที่เข้ามาปรึกษาก็แอบบกังวลนะคะ ว่าจะแก้ออกมาแล้วจะดีขึ้นมั้ย คุณหมอบอกว่า หายห่วงได้เลย จะต้องกลับมาปังกว่าเดิมแน่นอน จากนั้นคุณหมอก็วาดรูปที่หน้าอกของน้ำค่ะ ว่าจะใส่ซิลิโคนขนาดเท่าไหร่ดี ซึ่งคุณหมอบอกว่า 415CC กำลังดี และซิลิโคนที่ใช้ เป็นของ Mentor ค่ะ

จนมาถึงวันทำ ไม่ตื่นเต้นเลยค่ะ พร้อมมาก อยากกลับมามีความมั่นใจอีกครั้ง ตอนทำก็ไม่รู้สึกอะไรค่ะ เพราะหลับสบายเลย ตื่นมาก็คือสวยเลย5555

นี่เป็นซิลิโคนเก่านะคะ

และนี่ก็เป็นซิลิโคนใหม่ค่ะ เดี๋ยวไปดูหลังทำได้ 2 อาทิตย์เลยดีกว่า ว่าจะเป็นยังไง

นี่ครบ 14 วันแล้วนะคะ ตอนนี้ก็คือเริ่มยุบและเริ่มดูเป็นธรรมชาติแล้ว แต่รอดูไปนาน ๆ กว่านี้อีกหน่อยละกัน ว่ามันจะสวยกว่านี้

นี่ก็ครบ 4 เดือนแล้วนะคะ คือทรงสวยมากกก ชอบมากกก คือเปลี่ยนไปจากเดิมมาก ๆ เลย ไม่ผิดหวังเลยค่ะ ที่ไว้ใจเข้ามาแก้ที่นี่น้ำมีรูปเทียบชัดๆให้ดูด้วยนะคะ จะได้เห็นความเปลี่ยนแปลงชัดขึ้น

เห็นได้ชัดเลย ว่าก่อนแก้กับหลังทำเปลี่ยนไปเยอะมาก ส่วนตัวคือประทับใจสุดๆ ถือว่าน้ำตัดสินใจถูกมาก ที่เลือก The Sib Clinic เหมือนได้ชีวิตใหม่เลย แต่งตัวก็มีความมั่นใจมากขึ้นเยอะเลย และสาวๆคนไหนทีอยากจะแก้ หรืออยากเสริมใหม่ น้ำขอแนะนำที่ The Sib Clinic เลยค่ะ งานแก้ก็ปัง งานเสริมใหม่ก็เป๊ะ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้