ดู: 759|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมหน้าอก โดยคุณหมอดารินทร์ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ภัสนะคะ วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ การเสริมหน้าอก กับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิบส์คลินิกค่ะ

ปัญหาก่อนทำของภัสก็คือ ภัสเป็นคนที่มีเนื้อหน้าอกนะคะ แต่เวลาที่เราดันทรงมันรู้สึกเหนื่อย อยากที่จะอัพไซส์ เพื่อที่จะใส่เสื้อผ้าอะไรก็ดูสวย ดูมั่นใจ และตอนที่ตัดสินใจมาทำ ก็ศึกษาข้อมูลมาอย่างดีค่ะ และวันที่คุยกับคุณหมอ ก็ได้คำแนะนำดีมากค่ะ

และคุณหมอก็แนะนำนะคะ ว่าให้ใส่เป็นซิลิโคน Mentor ขนาด 335cc ค่ะ คุณหมอบอกว่าทำออกมาแล้วจะเข้ากับตัวเรา

และตอนทำก็ไม่ตื่นเต้นเลยค่ะ เพราะดมยาหลับไป ไม่ได้รู้สึกอะไร หลับสบายมาก ตื่นมาก็สวยแล้ว 555555

อันนี้ครบ 4 เดือนแล้วนะคะ หน้าอกเริ่มเข้าที่สวยแล้ว ส่วนตัวคือประทับใจค่ะ รู้สึกมั่นใจขึ้นเยอะเลย ใส่เสื้อผ้าก็มีความมั่นใจ ใส่อะไรก็ดูดี สุดท้ายก็อยากฝากถึงเพื่อน ๆ ที่กำลังมองหาคลินิกศัลยกรรมที่ดีและปลอดภัยนะคะ ภัสแนะนำที่เดอะซิบส์คลินิกเลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้