ดู: 777|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมคาง คุณวา หมออาร์ม เดอะซิบส์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้วาจะมารีวิวการเสริมคาง กับคุณหมอวี ที่ เดอะซิบส์คลินิก ให้ฟัง คือวาเป็นคนที่คางสั้น คางตัด เลยทำให้มีปัญหาหน้ากลม วารู้สึกไม่มั่นใจก็เลยอยากจะเสริมคางค่ะ

และตอนที่ตัดสินใจมาทำที่นี่นะคะ ก็ได้มีการหาข้อมูลหมอ หาผลงาน หารีวิวเยอะแยะมากเลย และในวันที่เข้ามาปรึกษาที่นี่ ก็คุยกับคุณหมอว่าอยากได้ประมาณไหน คุณหมอก็ทำการวัด ว่าจะต้องใส่ซิลิโคนไซส์อะไรดี พอคุยเสร็จกันนัดคิวทำเลยค่ะ วันที่ทำก็ตื่นเต้นค่ะ แต่ก็ไม่ได้กังวลนะคะ เพราะเชื่อใจฝีมือคุณหมอ

และตอนทำคุณหมอก็ได้ทำการเหลาซิลิโคนเพื่อให้เข้ากับคางเราที่สุดค่ะ

หลังทำทันทีก็ไม่ช้ำเลยค่ะ แต่ก็มีบวมนิดหน่อย คุณหมอมือเบามาก ๆ เลย ไม่เจ็บเลยค่ะ ทรงสวยสมใจเหมือนที่คุยกับคุณหมอไว้เลย

อันนี้ก็ครบ 2 อาทิตย์แล้วนะคะ ก็เริ่มยุบเข้าที่แล้ว แต่ต้องรอเข้าที่จริง ๆ เลยก็ 3-6 เดือนเลย ถึงจะเข้าที่เป๊ะ ถ้าถึงตอนนั้นวาจะมาอัพเดทให้ฟังอีกทีนะคะ แต่ตอนนี้ก็คือประทับใจแล้วค่ะ คนรอบข้างทักว่า หน้าเปลี่ยนด้วย ใบหน้าดูมีมิติมากขึ้นด้วย

สุดท้ายนี้นะคะ วาอยากบอกถึงเพื่อน ๆ ที่กำลังมองหาคลินิกศัลยกรรม ที่สวยสั่งได้ วาแนะนำที่นี่เลยค่ะ ไม่ผิดหวังแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้