เจ้าของ: may
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกฝีมือหมอสำรวย จรัญ53ค่ะ ^-^ (รูปอยู่หน้า 3)

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
รูปหายไปไหนแล้วละคะ อยากดู มีรูปแต่ของคนที่ทำกับคุณหมอเฉลิม
ไมไม่เห็นรูปเลยอ๊ะ
นั่นจิ อยากดูเหมือนกัน แต่ไม่มีรูปหง่า

คุณหมอมีซิลลี่ที่มีขาป่าวอ่ะ
เพราะไม่มีขาเรากลัวมันร่นขึ้นตอนเราอายุมากไปแล้วอ่ะ
ไม่มีอะไรรั้ง
เค้าว่ามาอ่ะนะ
ด้านหน้าดูแข็ง แข็ง
แต๋ด้านข้างก็สวยดีนะ
ศิษย์สำนักเดียวกัล

ป๋มก็ไปทำที่รัตนโกสินทร์การแพทย์

หมอสำรวยใจดี

กันเองแถมมีเวลาให้คนไข้

ไม่รีบจิงไหมคับ
จมูกเดิมทำที่ไหนมาคะ ทำไมถึงอยากแก้
เราก็ชอบผลงานหมอสำรวยคะ ธรรมชาติดี
คุณหมอเอาใจใสดีด้วยคะ
แก้ในราคาเท่าไรค่ะ
ตอบแทนค่ะ เพิ่งไปแก้มา 12000 ค่ะ ตอนนี้กำลังบวมเชียว
ทำไม เรา ไม่เห็นรูปสักรูปเลย..คนอื่นเห็นกันหมดเลย..หรทอเราไม่มีบุญอ่าคะ...แย่จัง
บ้านอยู่สมุทรปราการ ขึ้นรถไปจรัญ53 ยังไงค๊ะ

ขอบคุณค่ะ
บ้านอยู่สมุทรปราการ แถวสุวรรณภูมิไปที่จรัญ53

ขึ้นรถอะไรไปถึงค๊ะ แล้วจรัญ53อยู่ไกลจากเดอะมอลล์ บางแคร์อ่ะป่าวค๊ะ

แบบว่าอยากไปทำที่นั่นค่ะ

รบกวนหน่อยนะค๊ะ

แล้วประมาณกี่วันถึงหายบวมค๊ะ

ขอบคุณค่ะ
เรานัดคุณหมอสำรวยวันที่ 8 พค นี้แร้ววว
ตื่นเต้นมากๆๆ

กลัวเจ็บบ
แต่อยากจะให้ตัวเองดูดีขึ้นกว่านี้ ก็จะอดทน

คุณเมย์น่ารักดีค่ะ จมูกสวยๆๆๆ
นัดหมอวันที่ 10 พค. นี้เหมือนกันค่ะ
อยากได้แบบปลายสวยๆพุ่งๆหมอจะทำใหม่มั้ยน้าาา
ของเรานัดวันที่ 11 พ.ค. นี้ต่อกันเร้ยนะ อย่าลืมเอารูปมาลงนะ,,,จารอดูจร้า
ไปทำกับหมอสำรวยมาเมื่อวันที่ 30 เมษายน ตอนนี้ยังบวมๆอยู่เลย

กลัวจะไม่โด่งจัง  ตอนนี้จิตตกสุดๆเลยค่ะ
ไปทำกับหมอสำรวยมาเมื่อวันที่ 30 เมษายน ตอนนี้ยังบวมๆ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย deaun118844 เมื่อ 2010-5-3 12:14

ตอนนี้เปนยังไงบ้างค่ะ ยังไงก็สวยขึ้นแน่นอนค่ะ เปนกำลังใจให้นะ ถ้ามีโอกาสมารีวิวให้ดูด้วยนะค่ะ
สวยนะคะ เราว่าไม่แข็งหรอก
ทำกับหมอสำรวย ตอนฉีดยาชาเจ็บกันไหม๊อ่า....

กลัวเข็ม...แหะๆ
ใครกะลังจะไปทำอย่าลืมมารีวิวหน่อยนะคะ
ไปทำกับหมอสำรวยมาเมื่อวันที่ 30 เมษายน ตอนนี้ยังบวมๆ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย deaun118844 เมื่อ 2010-5-3 12:14

เห็นเพื่อนๆกูรูเค้าบอกว่าต้องรอหายบวมหน่อยก่อนน๊าถึงจะดูโด่ง ตอนบวมมันไม่ค่อยเห็นเป็นสันน่ะ อย่าเพิ่งนอย  ^^

ขอให้สวยๆนะคะ
ตอนนี้หน้าไม่ค่อยบวมแล้วค่ะ จะเจ็บตอนฉีดยาม๊ากกก เรานอนสั่นเลยอะ 55 ปกติเปงคนไม่กลัวเข็มนะค่ะ

ขอบคุณทุกกำลังใจนะค่ะ ถ้ามีดั้งขึ้นมาบ้าง แล้วจะเอาภาพมาให้ดูนะค่ะ
คุณเมย์ไม่อัพเดตรูปอีกหรอคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้