เจ้าของ: may
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกฝีมือหมอสำรวย จรัญ53ค่ะ ^-^ (รูปอยู่หน้า 3)

[คัดลอกลิงก์]
nunana สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
สวยเนียนมากๆจ๊ะน้องเมย์

ดูเหมือนโด่งมาตั้งแต่เกิดเรยเนอะ

เป็นหมออีกท่านนึงที่น่าสนใจสำหรับเพื่อนๆนะจ๊ะ

ตาสวยจริงๆแหละ พี่หนิงว่าจะไปทำตา ทำแล้วจะตาสวยเหมือนของเมย์ปะเนี่ย
สวยเเล้วจร้า

ดูเนียนมากเล้ยยยยย
โพสต์เต็มที่เลยครับน้องเมย์ อยากเห็นฝีมือคุณหมอหลายๆท่าน

เนียนสวย ชอบปลายจมูก

จมูกแบบนี้ทำให้สวยหวานขึ้นนะครับ
เข้ากะหน้ามั่ก ๆ เลยอ่าคัฟ น่ารักอ่า........
ชอบที่ปลายจมูกเหมือนพี่โอมเลยอ่าคัฟ
หมั่นไส้ คนสวย วุ้ย  แนีตตามาแล้วจ้า เพื่อนเมย์ อิอิอิ งานนนี้ ไม่มีปลด พี่ๆๆ ข้างบน ยืนยัน
ดีใจจิงๆหาที่ลงให้หมอ สำรวยได้แล้วว ไว้เด้ว แนีต ทำใจ ได้ จะเอารูปมาโพสมั่ง
ตามดูน้องมาตั้งแต่อยู่เว็บนู้นนนนนนน แล้วครับ

ความจริงหน้าตาน้องสวยอยู่แล้ว ขาดก็ตรงจมูกที่ยังไม่เด่นเท่าไหร่

พอทำออกมาแล้วดูมีมิติขึ้นกว่าเก่าเยอะเลยครับ
โห้สวยมากๆๆๆ ชอบครับทรงนี้แบบว่าปลายโด่งโดนใจเลยครับ
ดูเนียนมากเลยคับ
กำลังจะไปทำกับหมอสำรวยเหมือนกันค่ะ
เพราะชอบแบบธรรรมชาติแบบเนี้ยแหละ

วันที่1 พค. นี้ค่ะ
(แอบกลัว)
ดีใจด้วยนะน้องเมย์  ที่แก้ออกมาแล้วถูกใจ

น้องเป็นคนโครงหน้าสวย ติดอยู่ที่จมูกนิดเดียว เหมือนพี่เอว่า
พอทำออกมาแล้วดูดีขึ้น  หน้าก็ยังหวานเมือนเดิมด้วย..ชอบ ๆ

เอ..น้องหรือเปล่านะที่บอกว่าจะไปรอหมอเฉลิมที่ครินิกเมื่อวานหนะ

แล้วที่จะแก้เพราะอะไรนะคะ  จะกลับไปดูทู้เก่าก็หาไม่เจอ ซะละ
อิ อิ

พี่แคทเกิดกิเลสอีกแล้วเหรอคัฟ

เข้าวัดฟังธรรม พอจาช่วยพี่แคทดีขึ้นได้มั้ยคัฟ

อิ อิ

ดูมาจากกระทู้เก่าแล้วค่ะ น้องเมย์หน้าตาน่ารักทำออกมาธรรมชาติดีค่ะ โด่งกำลังดี ปลายจมูกก็สวย เนียนดีค่ะ ลงรูปอีกนะจ๊ะ พี่ก็สนใจคุณหมอสำรวยรองมาจากตุณหมอเฉลิม เพราะชอบทรงที่ทำดูไม่เป็นแท่ง เป็นสัน แต่ติดที่ปลายจมูกพี่มันเชิดเลยอยากดึงปลายให้ยาว พอดีคุณหมอสำรวยเสริมแบบไม่มีขาอ่ะ ก็ดูๆไปก่อนแล้วกันเนอะ ยังไม่รีบร้อน เดี๋ยวมาชมใหม่นะค่ะ
ธรรมชาติ ปลอดภัย เนียนๆ แบบนี้ดีแล้วค่ะ

กำลังจะไปทำกับหมอสำรวยเช่นกันค่ะ

สววยจิงๆๆ เมย์ อิอิ อย่านอยล่ะ ลองดู3เดือนตามที่หมอบอก กร๊ากกกกก

สวย เนียน ดีมากคับ
เป็นธรรมชาติและดูดีขึ้นด้วยครับ
มาลงรูปอีกนะค๊ะ

จมูกสวยจังเลยอะ

อิจฉาอีกและ

นู๋เมย์ ตาโต๊โตเนาะ จมูกกะสวยธรรมชาติดีจัง
ลังเล หมอเหลิมรึหมอรวยดีหว่า
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 18:50:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะคุณ  bikzrin2  freshnight  ramina  Arty spydance  idol-hall
nunana  nung-ka-ning  getting_better  somjeed  mystically   0pEL  27Beloved
nanvaris  HongRim  waytosky  arm1333  leklekd   baramee  rosearmy   Wa_Vintage
pond  bella  zeza ที่เข้ามาทักทาย ^^......................

เมย์โชคดีไปอย่างที่ก่อนเสริมพอมีปลายอยู่บ้างแล้ว
เสริมมาตอนนี้ ก็โด่งขึ้นมาเล็กน้อย ทรงจมูกเดิม
มีนอยด์บ้างตรงระหว่างตาที่ดูเอียงๆเล็กน้อยและ2ข้างจมูกยุบตัวไม่เท่ากัน
แต่เมื่อวานหมอนัดพบ1เดือน หมอบอกว่าไม่เอียง..
ก็รอๆดูไปก่อน เพราะอีก2 เดือนหมอนัดเข้าไปพบใหม่ ถ้าเอียงจริง หมอคงแก้ให้น่ะค่ะ ^^"
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 18:52:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยดีจ้าน้องเมย์

เนียนมากเลย

ดีจัยด้วยนะจ๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย nunana เมื่อ 2009-4-28 13:57

ค๊า ขอบคุณค่ะพี่นา..
พี่ก็หายไวๆน้า เดี๋ยวจะแวะไปเยี่ยมที่บ้าน ^^
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 18:55:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมั่นไส้ คนสวย วุ้ย  แนีตตามาแล้วจ้า เพื่อนเมย์ อิอิอิ งานนนี้ ไม่มีปลด พี่ๆๆ ข้างบน ยืนยัน
ดีใจจิงๆหาที่ ...
ต้นฉบับโพสโดย 27Beloved เมื่อ 2009-4-28 22:58

เมื่อวานเจอกันที่คลินิก
ของแน๊ตเนียนมากๆจริงๆ ไม่มีรอยซิลิโคนเลยอ่ะ เรายังแอบชมให้วาฟังเลยว่าอยากได้แบบแน๊ต ^^

จ้า พร้อมเมื่อไหร่ก็มาแปะรูปนะ
ส่วนเรื่องปลาย ไม่ต้องกังวลนะ เราว่าเปลี่ยนแปลงจากก่อนทำอย่างเห็นได้ชัดเลย จริงๆนะ..
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 19:02:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
กำลังจะไปทำกับหมอสำรวยเหมือนกันค่ะ
เพราะชอบแบบธรรรมชาติแบบเนี้ยแหละ

วันที่1 พค. นี้ค่ะ
(แอบกลัว) ...
ต้นฉบับโพสโดย leklekd เมื่อ 2009-4-29 11:38

พรุ่งนี้แล้วน่ะสิคะ
ไม่ต้องกลัวๆค่ะ  ไม่เจ็บ ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดหรอกค่ะ ^^
ใช่แล้ว หมอสำรวยทำแบบธรรมชาติดี เนียนๆ หมอจะเสริมเริ่มจากช่วงระหว่างตาลงไปน่ะค่ะ
โชคดีนะจ๊ะ ออกมาสมใจๆค๊า
อ่อ ตอนไปทำ ไม่ต้องแต่งหน้า ทาครีมไปนะคะ เพราะหลังทำจะไม่ได้ล้างหน้า 3วันเดี๋ยวสิวขึ้น
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้