ดู: 858|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก กับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิส์คลินิกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้แตงโมอยากจะมาแชร์ ประสบการณ์ ในการมาเสริมหน้าอกด้วยเทคนิค Barbie Breast กับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SIB Clinic ให้ฟัง

ปัญหาก่อนทำของแตงโมก็คือ หน้าอกของแตงโมค่อนข้างหย่อนคล้อยค่ะ และหน้าอกก็ไม่เท่ากันด้วย และตอนที่แตงโมมาปรึกษากับคุณหมอ คุณหมอก็แนะนำให้แตงโมใส่ซิลิโคนข้างนึงใส่ 275CC ค่ะ และอีกข้างให้ใส่ 300CC เพื่อแก้ปัญหาให้หน้าอกเท่ากันค่ะ

และในวันที่แตงโมผ่าตัดก็แอบตื่นเต้นนิดหน่อยค่ะแต่ก็เชื่อในฝีมือของคุณหมอ ว่าทำออกมาแล้วต้องดีกว่าเดิมแน่นอน

ตอนทำก็ไม่ได้รู้สึกอะไรค่ะ เพราะดมยาสลบ ตื่นมาก็เสร็จแล้ว ความรู้สึกหลังทำทันทีก็ไม่ได้เจ็บแบบที่เค้าชอบพูดกัน ว่าเหมือนสิบล้อทับ ไม่จริงเลยค่ะ แค่หน่วง ๆ นิดหน่อย และคุณหมอก็บอกถึงการดูแลหลังทำว่าอะไรยังไง ก็ไม่ได้ยุ่งยากนะคะ แตงโมทำตามที่หมอสั่งทุกอย่างเลย

2 อาทิตย์แล้วค่ะ วันที่เข้ามาคุยกับคุณหมอ คุณหมอก็บอกว่าไม่มีปัญหาอะไรเลย เข้าที่สวยมาก แต่จะเข้าที่กว่านี้ประมาณ 1-2 เดือน

ครบ 2 เดือนแล้วค่ะ ตอนนี้คือทรงสวย และดูเป็นธรรมชาติมาก เข้ากับตัวแตงโมด้วย คนรอบข้างเห็นก็ทัก ว่าไปทำที่ไหนมา ทำไมสวยจัง ไม่เป็นบล็อกด้วย ก็คือ ประทับใจสุด ๆ ค่ะ ไม่ผิดหวังเลย ที่เลือกมาทำที่นี่ แต่งตัวก็สนุกขึ้นด้วย มั่นใจขึ้นเยอะเลย

และสุดท้ายนี้นะคะ แตงโมก็อยากจะฝากถึงเพื่อน ๆ ที่สนใจอยากจะเสริมหน้าอกที่ทรงสวย เป็นธรรมชาติ แตงโมขอแนะนำที่นี่เลยค่ะ คุณหมอฝีมือสุดยอดเลย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้