ดู: 7769|ตอบกลับ: 7

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] โบท็อคกับร้อยไหมต่างกันไหมคะขอความรู้ที

[คัดลอกลิงก์]
เรารู้มาว่าโบท็อคช่วยให้หน้าเรียวและร้อยไหมก็ช่วยให้หน้าเรียวเหมือนกัน อยากทราบว่าสรุปสองตัวนี้มันต่างกันยังไงคะ มาหาข้อมูลตัดสินใจอิอิ
โพสต์ 2021-1-27 09:53:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่างงับบ Botox ช่วยสลายกล้ามเนื้อ ส่วนร้อยไหมช่วยยกกระชับใบหน้าให้ตึงเป๊ะ เราชอบร้อยไหมมากกว่าเพราะเป็นคนแก้มเยอะ เราทำที่Anjali Clinic เป็นร้อยไหมพิเศษที่ใช้แค่ไหมข้างละเส้นเอง ไม่เจ็บไม่บวมด้วย ดีมากๆ
โพสต์ 2021-1-26 11:44:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต่างค่าา โบท็อคจะเข้าไปสลายกรามค่ะ แต่ร้อยไหมจะช่วยยกกระชับผิวหน้าที่หย่อนคล้อยให้วีขึ้น
โพสต์ 2021-1-28 16:22:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่เหมือนกันนะสำหรับเรา โบท็อคฉีดไปนานๆเราชอบดื้อยาอะ ตอนนี้ก็คือร้อยไหมอย่างเดียวเชิ่ดๆ
โพสต์ 2021-1-29 10:57:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ร้อยไหมเถอะค่ะสำหรับเราอยู่ได้นานกว่าไม่ต้องไปคอยเติมบ่อยๆทุก3เดือนจ่ายยิบย่อยมากๆ เราใช้วิธีการร้อยไหมเอา ครั้งเดียวจบเราทำมาปีกว่าแล้วหน้ายังเรียวอยู่เลยทำที่คลินิกแอนจาลีเหมือนกันค่ะ ที่นี่เค้าเก่งมากด้านการร้อยไหมลองไปปรึกษาดูนะคะ
โพสต์ 2021-7-26 15:40:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โบท๊อกจะช่วยเรื่องริ้วรอยค่ะ

ร้อยไหมช่วยยกกระชับส่วนตัวว่าช่วยยกได้แปบเดียว
โพสต์ 2022-7-20 11:16:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ส่วนตัวก็ขาข้อมูลจากในกระทู้ และค้นจากเว็บ แต่ที่ดีที่ดีที่สุดก็ปรึกษาแพทย์
ตอนเข้าไปปรึกษาก๋งงๆแบบเนื้อเหมือนกัน
สรุปได้ว่าดบท๊อกช่วยลดริ้วรอย ลดรามได้ ลิฟหน้าได้
แต่ร้อยไหมช่วยให้หน้ายกกระชับ กระตุ้นคอลาเจน

แต่ปรึกษาหมอให้แก้ไขตรงจุดที่เราต้องการดีสุด เราปรึกษาคุณหมอสกิน คุณหมอวิ ที่maxi clinic
ให้คำปรึกษาดี ทำไมไม่ทำว่ากันอีกที
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้