ดู: 1900|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก สวยจริง เจ็บน้อย ยกให้คุณหมอดารินทร์เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ทุกคนที่อยู่ในดั่งโด่งและอ่านรีวิวของแพทนะค่ะ  วันนี้้แพทก็มารีวิว
ที่ไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์ มาครบ 45 วันแล้วค่ะ

หน้าอกเลิศขนาดนี้  ต้องยกนิ้วให้คุณหมอดารินทร์แห่งเดอะซิบส์คลินิกเลยค่ะ
ไม่ต้องเสียงเวลาคิดเยอะเลยค่ะ เราเคยเสียเวลาน๊านนานกับการศึกษาหาข้อมูล
มาเกือบสามเดือน ดูรีวิวเทียบราคาวิเคราะห์แล้วที่นี่โอเคสุดค่ะ เมื่อเทียบกับราคา
และผลงานสรุปคือที่นี่ดีสุด

เราเป็นผู้หญิงที่มีปัญหาเรื่องหน้าอกเล็กไม่พอยังจะยานอีก555 รู้สึกเบื่อกับตัวเอง
มานานพอสมควร แต่ที่ตัดสินใจตอนนั้นนานว่าจะทำที่ไหนดี เพราะกลัวการผ่าตัดมากๆ
กลัวจริงๆ เลยต้องอ่านข้อมูลดีๆ เพราะเป็นการผ่าตัดใหญ่ครั้งแรงในชีวิตของเราเลย

ตอนที่ตัดสินใจทำก็วางเงินมัดจำกับคุณหมอไป 10,000 บาท ซึ่งต้องไปตรวจสุขภาพ
ก่อนวันที่นัดผ่าตัด คิดในใจว่าถ้าตรวจสุขภาพแล้วไม่ผ่านจะต้องสูญเงินหมื่นหรือเปล่า
พอถามพนักงานบอกว่าถ้าตรวจสุขภาพแล้วมีเหตุที่ไม่สามารถผ่าตัดได้ก็คืนมัดจำค่ะ
5555 แอบคิดเยอะนิดนึง พอผลการตรวจเลือกเอ็กซ์เรย์ของเราผลร่างกายคือดีไม่มีปัญหา
ทำสวยต่อได้ค่ะ

ณ วันที่ผ่าตัดหลังจากผ่าตัดเสร็จก็กลับบ้านได้ แต่ก็รู้สึกเจ็บอยู่ค่ะคืออึดอัดกับผ้าพันแผล
ถามพนักงานว่าขอให้คลายออกหน่อยได้หรือเปล่า เขาก็บอกว่าไม่ได้เพราะการพันให้แน้น
ทำให้บรรเทาอาการปวด แล้วก็รัดไว้ให้ซิลิโคนอยู่ทรงไม่เคลือนไปไหนจำเป็นมากๆ
พอฟังเสร็จก็เขาใจ ยอมค่ะยอมอึดอัดไม่กี่วันเดี่ยวคุณหมอก็แกะแล้ว

ตอนนี้คือสวยสมใจเรามากๆ จากคนไม่มีหน้าอกกลับมามีหน้าอกใหม่ ใหญ่กว่าเดิมเยอะ
เหมือนเปลี่ยนเป็นคนใหม่เลยค่ะ  ไว้ว่างๆ อีกสัก 5-6 เดือนจะมา Update หน้าอกให้ดูใหม่
อีกครั้งหนึ่งนะค่ะ วันนี้แค่นี้จ้า  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้