ดู: 3407|ตอบกลับ: 0

[ทำจมูก] มีใครเคยทำจมูกกับหมอภัทร bangkok clinic ไหมครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือโอนเงินจองไปเเล้ว เห็นว่าเป็นถึงอ.หมอ เเล้วแอดมินก็ยกย่องสูงส่ง รูปเคสที่ทำก็สวยมาก เเต่เพิ่งไปอ่านเจอรีวิวค่อนข้างเเย่ในพันทิป คือผมเข้าใจนะ คน 100 คนถ้าทำไปเเล้วสวย 95 มี 5 คนที่มีปัญหา 5 คนนั้นจะตั้งกระทู้ว่าส่วน 95 คนน้อยมากที่จะตั้งกระทู้ชม คือทำใจไว้ตรงนี้เเล้ว

อยากทราบประสบการณ์คนที่เคยไปทำกับหมอท่านนี้จริงๆ หน่อย ตอนนี้โอนมัดจำไปเเล้ว เเต่ไม่ได้เป็นก้อนใหญ่มาก ยังพอตัดใจเตะทิ่งเเล้วไปหาที่อื่นได้หากมันดูเเย่จริงๆ

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้