ดู: 3062|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก ปลายพุ่งปังมากกแม่ สวยจนลืมหน้าเก่ากันไปเลย

[คัดลอกลิงก์]
มาาามะ ถึงเวลารีวิวจมูกแล้วค่ะ แฮปพรี้..

ปกติเราชอบรีวิวแทบทุกสิ่งจิงเกอเบลอยู่แล้ว แต่ก็ยังไม่มีโอกาสเข้าถึงวงการศัลยกรรมสักที ตอนแรกก็กลัวทำแล้วจะไม่คุ้มค่ะ เพราะเป็นคนมีดั้งเยอะอยู่แล้ว ติดตรงส่วนปลายจมูก ที่อยากให้พุ่งขึ้นอีกสักหน่อย ให้ดูภาพก่อนทำเลยแล้วกัน

2.jpg (93.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

1.jpg (117.33 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 20)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-12-1 13:48:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาตรงๆ ก็ใจบางค่ะ แพ้รีวิว 5555 พอได้เสริช เสริมจมูกที่ไหนดี 1 ครั้ง จากนั้นก็คือขึ้นหน้าเฟสบุ๊กตลอดปัยยย ใครจะทนไหวค๊าา จองก็จองค่ะ! เอาคลินิกที่เชื่อถือได้ มีคุณภาพ แล้วก็มีรีวิวหลายแบบให้ดู ก็เลยเลือกเป็น Amed Clinic แล้วที่นี่คือสามารถส่งภาพถ่ายเบื้องต้นไปให้ประเมินก่อนที่ไลน์ @amedclinic (ฟรีค่ะ) แล้วแอดมินเค้าก็จะแนะนำโปรโมชั่นเสริมจมูกที่เหมาะกับเราให้ คือโปรเยอะมากกจริง บางอันฟรีนู่น แถมนี่ ก็เหมาะกับปัญหาของแต่ละคนไป
ส่วนเคสเราก็คือแอดมินแนะนำเป็นโปรโมชั่นเสริมจมูกครั้งแรก + รองปลาย + ตะไบฮัมพ์ ได้แถมหมอนรองคอ / โบท็อกซ์ / ฉายแสงลดบวมอีกหลายครั้งเลย คุ้มนะเอาจริง

งดปาร์ตี้ งดวิตามิน 2 สัปดาห์แล้วก็พร้อมลุย !! วันนัดก็คือพุ่งตัวไป Amed Clinic สาขาพระราม 9 ค่ะ รอคิวไม่นานก็ได้เข้าไปคุยกับคุณหมอ  สรุปว่าเราอยากได้ทรงสโลป + เน้นปลายให้พุ่งขึ้นอีก ส่วนเจ้าฮัมพ์นี่ก็ตะไบออกให้กริ้บไปเลยค่า

3.jpg (112.64 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 21)

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-12-1 13:51:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

7 วันที่รอคอยย วันนี้มีนัดเข้าคลินิกไปถอดเฝือก ตัดไหม แล้วจะได้เช็ดหน้าแบบสะดวกสักที จะบอกว่าเจ้าเฝือกนี้หนักใช่เล่น เลยยิ่งทำให้ตัวเองเคร่งครัดนอนหน้าตรง กลัวมันจะถ่วงให้จมูกเอียง 555

เฮนโหล๋ว ใครเนี่ย…

6.jpg (106.89 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 19)

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-12-1 13:52:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปลายพุ่งมากกกแม่ขา แต่ใจเย็นค่ะ อย่าเพิ่งตกใจ (เพราะนี่เคยตกใจไปแล้ว 55555) น้องจะยุบลงอีกจ้า กว่าจะเข้าที่จริงจังก็ประมาณช่วง 3 เดือนนู่นแหน่ะ อยากสวยต้องอดทนค๊าา อีกเหตุผลนึงที่สบายใจก็เป็นเพราะได้รับบริการที่ดีด้วย หลังทำก็ยังมีพนักงานโทรมาถามอาการตลอด หรือบางทีเราไม่แน่ใจว่าอะไรทานไม่ได้บ้าง ก็ไลน์ไปถามได้ค่ะ ทำให้ยิ่งประทับใจคลินิกมากขึ้นไปอีก

5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-12-1 13:52:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พอจมูกเข้าที่แล้วก็จะได้ทรงประมาณนี้ค่ะ เลิฟฟสุด

8.jpg (105.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 18)

สวยค่ะ ลูกสาวมาดามเหมือนกันเลย
สวยอยู่แล้วก็ยิ่งสวยไปอีก
อยากแก้จังแต่ก็เห็นเคสหลุดเลยกลัวๆ
สโลปลายพุ่งปังมากก
สวยมากค่ะ คิดจะแก้ที่นี่เหมือนกันค่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-12-29 17:36:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคนนะค๊าา เขินแปป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้