ดู: 934|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ใครๆ ก็อยากไปเสริมหน้าอกสวยๆ แต่คลินิกที่เราเลือกเสริมหน้าอกสวยจริงๆ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เราไปเสริมหน้าอกคลินิกที่ติดอันดับ Top Ten คนที่ไปเสริมกันมากที่สุด
คืออยากทำหน้าอกมานานแล้วค่ะ เราเป็นคนรูปร่างดีแต่ขาดแค่หน้าอก
ที่จะมาเติมเต็มให้รูปร่างเราเพอร์เฟค ตอนแรกคิดอยู่นานเลยว่า
จะไปทำที่ไหนดี เราก็เข้าไปค้นหาข้อมูลใน Google เลยค่ะว่า
ทำหน้าอกที่ไหนสวย ก็มีหลายๆ คลินิกขึ้นชื่อมาเราก็เข้าไปอ่าน
และดูรีวิว อ่านประวัติคุณหมอและเช็คราคาเบื้องต้นก่อนเพื่อเทียบ
ก่อนการตัดสินใจ ดูไปดูมาอ่านแล้วก็คิดว่าทำกับคุณหมอดารินทร์
ที่เดอะซิปดีกว่า เพราะคุณหมอเป็นผู้หญิงอีกอย่างราคาก็ไม่แพงมาก
และที่สำคัญก็ยังติดอันดับคลินิกที่คนนิยมไปทำศัลยกรรมด้วย

การเสริมหน้าอกให้ตัวเองครั้งนี้คือต้องการเติมเต็มสิ่งที่ควรจะมี
แต่ดันไม่มีตั้งแต่เกิด55555 ซึ่งสมัยนี้คือผู้หญิงอยากเสริมอะไร
จุดบกพร่องตรงไหนไม่สวยก็ไปทำได้หมดแล้ว คือถ้ามีเงินก็
สวยได้ในชาตินี้ ไม่ต้องรอเกิดใหม่ในชาติหน้าเลยค่ะ

เมื่อเราตัดสินใจและจองมัดจำทำกับคุณหมอดารินทร์ เราก็มา
เตรียมความพร้อมก่อนการผ่าตัด ทำตามคำแนะนำทุกอย่าง
พร้อมกับตรวจสุขภาพก่อนทำด้วย เรางดพวกอาหารเสริมต่างๆ
ไม่ดื่นเหล้าเบียร์เลย นอนหลับพักผ่อนให้เพียงพอ และพอถึงวันผ่าตัด
ต้องงดน้ำงดอาหารก่อน 8 ชม.

ขอโชว์รูปให้ดูแล้วกันนะค่ะ
เสริมแบบทรงกลม 375 cc

ใครเห็นหน้าอกเราก็บอกนมสวยมาก คุณหมอฝีมือดีมาก
แผลผ่าตัดไม่ใหญ่ พักฟื้นเร็ว หน้าอกเราตอนนี้แค่ 3สัปดาห์เองค่ะ
เริ่มเห็นทรงเห็นรูปร่างนมเริ่มเข้าที่แล้ว ชอบมากค่ะหน้าอกคู่ใหม่
คือสวยตรงใจเราเลย หากเพื่อนๆ คนไหนที่กำลังวางแผนว่า
จะเสริมหน้าอกล่ะก็ ลองมาอ่านรีวิวและศึกษาข้อมูลดูค่ะ
ถ้าเราแนะนำก็คงแนะนำคลินิกที่เราไปทำมาแน่นอนเพราะมี
ประสบการณ์โดยตรง เลยอยากมารีวิว หากยังสงสัยหรืออยากรู้ข้อมูลเพิ่ม
เราแนะนำโทรปรึกษาที่ Call Center 088-2228660 หรือ Inbox ไปถาม
้ข้อมูลที่เพจคลินิกโดยตรงก็ได้นะค่ะ วันนี้เท่านี่้ก่อนนะค่ะ ไว้โอสหน้า
ถ้าไปทำอะไรมา เสริมอะไรมาอีก จะมารีวิวและบอกต่อนะค่ะทุกคน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้