ดู: 1028|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เราเลือกเสริมนมที่เดอะซิปคลินิก แค่บอกต่อสิ่งดีๆ กับเพื่อนๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nida.n เมื่อ 2020-10-26 21:52

คลินิกที่เราเลือกมาทำศัลยกรรมเสริมหน้าอก ชื่อเดอะซิปคลินิกค่ะ
เลือกทำที่นี่เพราะดูรีวิวอย่างเดี่ยวเลยค่ะ ดูเสร็จสนใจเข้ามาปรึกษาคุณหมอ
จากนั้นก็จองคิวมัดจำทำเลยค่ะ  แต่ไม่ใช่ว่าจะทำวันนี้พรุ้งนี้ได้เลยนะ
ทุกอย่างต้องมีขันตอน จองคิวเสร็จก็ต้องไปตรวจสภาพร่างกายก่อนด้วย
ไม่ผ่านก็ไม่ได้ทำนะ ร่างกายต้องพร้อมคุณหมอถึงจะทำให้เราได้

เราเป็นคนราชบุรี ตอนที่มาปรึกษาคุณหมอตอนแรกยังกังวลใจว่า
ถ้าเสริมหน้าอกเสร็จแล้วเราจะกลับบ้านได้หรือเปล่า คุณหมอบอกว่า
ไม่ต้องกังวล ดูคิวให้เราเป็นคิวแรกของวันที่ผ่าตัด ตอนที่เราคุณหมอนัดเร็ว
นัด4โมงเย็น ทำเสร็จก็รอพักพื้นจำเวลาไม่ได้ แต่เราได้กลับประมาณ 2 ทุ่มกว่าๆ
ก็โอเคนะ ก่อนกลับคุณหมอประเมินอาการแล้วว่าเราแข็งแรง ให้เรากลับได้
แฟนพากลับราชบุรี ถึงบ้านไม่ถึง 4 ทุ่มเลย แต่ก็มีเจ็บหน้าอกบ้างแต่เราก็
อดทนเก่ง ไม่บนไม่ร้องโอดโอย5555 อยากจะสวยก็อย่าบนเจ็บเพราะ
เดี่ยวเราจะโดนแฟนบ่น คือเจ็บแค่ช่วง2-3วันแรก หลังจากนั้นก็ชิวแล้วค่ะ

ไปเดินตลาดนัดวันที่ 4  อยากกินโน้นกินนี้แล้ว แต่ก็เลือกอาหารการกิน
ไม่กินของหมักดอง อาหารทะเล แล้วก็ของแสลง ไม่กินของไม่ปรุงสุก
แล้วเลือกรับประทานอาหารแบบย่อยง่าย ไม่กินเผ็ด กินผลไม้เพื่อไม่ให้ท้องผูก
การดูแลรักษาแผล เรางดอาบน้ำช่วงบนไปก่อนเกือบ10วันใช้วิธีเช็ดตัวเอา
แต่ด้านล่างอาบได้ปกตินะค่ะ เราปวดแผลก็จะกินยาตามที่คุณหมอสั่งไม่
ซื้อยามากินเองเลย ช่วงวันแรกๆ และถึง 1 สัปดาห์ก็ไม่นอนราบ เรานอนแบบ
หนุนหมอนสูงเพื่อให้ตัวเองรุกขึ้นจากที่นอนได้ง่าย ไม่เกร็งบริเวณหน้าอก
ดูแลตัวเองแค่นี้ง่ายๆ ไม่ยากเลยค่ะ แผลของเราหายไว ไม่มีอักเสบ ไม่มีติดเชื้อ

ถ้าให้เราแนะนำว่าควรจะเสริมหน้าอกที่ไหน เราแนะนำที่นี่เดอะซิปคลินิก
ซึ่งไว้ใจคุณหมอดารินทร์ ดีนะที่เราเชื่อและเลือกทำถูกที่จริงๆ ที่นี่คุณหมเน้นความ
ปลอดภัย เพราะคุณหมอดูแลคนไข้ด้วยตัวเองทุกขั้นตอน ค่อนข้างคุุ้มค่ากับ
เงินที่เราต้องจ่ายไป วันนี้เลยอยากมาแชร์ประสบการณ์เพื่อเล่าสู่กันฟังนะค่ะ
ไม่ได้มีส่วนได้สวนเสียกับคลินิกเลย แค่บอกต่อสิ่งดีๆ กับเพื่อนๆ

เลือกเสริมทรงกลมขนาด 375cc.
อันนี้ภาพอัพเดตของเราตอนนี้เลยหลังเสริมหน้าอก  22 วัน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้