ดู: 1460|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] อ่านรีวิวเราแล้วเพื่อนๆ จะได้รู้ว่าคลินิกที่เราทำหน้าอกสวยจริงและดูธรรมชาติ

[คัดลอกลิงก์]

เราเข้าใจหัวอกผู้หญิงทุกคนที่กำลังคิดเสริมหน้าอก และยังลังเลใจว่าจะทำกับคุณหมอท่านไหนดี เสริมขนาดเท่าไหร่ และทำเทคนิคไหนดี ถึงจะดีที่สุด วันนี้เรามีคลินิคที่อยากแนะนำเลย เพราะมีประสบการณ์ตรงจากที่นี่มาค่ะ

นี่คือรูปหน้าอกของเราเองค่ะ หลังจากไปเสริมหน้าอกกับคุณหมอดารินทร์แห่ง Thesib clinic ทรงออกมาก็จะสวย แบบธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อก เพื่อนๆ เห็นของเราแล้วเป็นยังไงบ้างค่ะ เราไปทำมา 3 เดือนแล้ว จัดมาขนาด 400cc. menter ทรงกลมค่ะ ตัวเองเป็นคนผอมสูง  เนื้อหน้าอกมีน้อยก่อนทำก็มีความกังวลนะกลัวทำแล้วจะไม่ดูเป็นธรรมชาติแต่อ่านรีวิวจากเพื่อนๆ ในกลุ่มนี้ในรีวิวดังโด่งหลายๆ คนที่ไม่มีเนื้อนมพอทำกับคุณหมอดารินทร์ก็ทำออกมาสวย เราเลยตัดสินใจเลือกทำที่นี่แหละ

ก่อนถึงวันผ่าตัดแอบรู้สึกตื้นเต้น ยิ่งพอจะถึงเวลาก็ยิ่งรู้สึกกลัวๆ พอผ่านจุดผ่าตัดวันแรกไปได้นะ ความรู้สึกที่เคยกลัวกลับกลายเป็นความรู้สึกดีใจกับการตัดสินใจทำหน้าอก เพราะมันเปลี่ยนความเป็นตัว แต่แค่กลัวความเสี่ยงเราให้ดีขึ้น  เปลี่ยนตัวเราให้มีความมั่นอกมั่นใจขึ้นเยอะ ตอนผ่าตัดมีคนถามว่าผ่าตัดเจ็บไหม ผ่าแผลตรงไหน  คุณหมอผ่าตัดบริเวณใต้ราวนม จะมีแผลเล็กไม่ยาวประมาณ3-4 ซม.เองค่ะ ข้อดีของการผ่าตัดใต้ราวนมคือ แผลใต้ราวนมจะมองไม่เห็น ฟื้นตัวเร็วมาก และปลอดภัย ตอนแรกกังวลเรื่องแผลนูนเป็นคีลอยด์ โชคดีที่เราไม่เป็น ทางยาและทำเลเซอร์แผลก็จางหายไปค่ะ  

ก่อนที่จะผ่าตัดเสริมหน้าอกเราแนะนำให้เตรียมตัวก่อนค่ะ สิ่งแรกคือต้องงดเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ก่อนไม่น้อยกว่า 1 เดือน สิ่งที่สองคืองดวิตมินทุกชนิดก่อน 1 อาทิตย์  และสิ่งที่สามก่อนการผ่าตัดคือต้องงดน้ำงดอาหารอย่าต่ำ 6 ชม. และควรดูแลความสะอาดในร่างกายก่อนการผ่าตัดให้เรียบร้อยสระผม อาบน้ำ ปฎิบัติแค่นี้ง่ายๆ แต่หลังจากผ่าตัดก็ต้องดูแลตัวเองตามที่แพทย์สั่ง คุณหมอจะนัดเช็คแผลและหน้าอกเรื่อยๆ จะตามดูแลตามนัดคือที่นี่โอเคมากๆ ที่คุณหมอดูแลคนไขทุกขั้นตอนแค่นี้เราก็รู้สึกอุ่นใจใช่เลย Thesib Clinic คุณหมอดารินทร์เป็นคุณหมอที่เก่งจริงๆ ค่ะ เราแนะนำเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้