ดู: 9727|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ทำตาหมออรรถพรดีมั๊ยค่ะ มีใครเคยทำกับหมอแนะนำหน่อย หมอมือเบาป่าว แล้วทำดีมั๊ยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ทำตาหมออรรถพรดีมั๊ยค่ะ ไปสอบถามหมอมาแล้ว แต่ว่าไม่กล้าทำแอบหวั่นๆ มีใครเคยทำกับหมอแนะนำหน่อย หมอมือเบาป่าว แล้วทำดีมั๊ยค่ะ

กลัวตามันจะหลอกๆ แบบว่ากลัวหมอทำเยอะไปไรงี้มันจะแก้ไม่ได้รึป่าว
หมอนพรัตน์ก้คิวนานเกินนน คงไม่มีโอกาสทำพอดี

แนะนำหน่อยน่ะ ศิษย์หมออรรถพรทั้งหลาย
ไปทำมาแล้วค่ะแต่อาจจะแล้วแต่คนนะ.........คุณหมอจะทำตาแบบลึกๆ แล้วชั้นตาในตอนแรกจะหนา ตอนแรกอาจน่ากลัวแต่นานๆไปก็จะยุบเห็นชั้นไม่สูงมาก...แต่ไม่รู้นะสำหรับเราเจ็บอ่ะ..คนอื่นอาจไม่เจ็บแต่ถ้าตอนตัดปีกจมูกไม่เจ็บ......ส่วนการเย็บก็ปานกลางนะไม่ถึงกับพอใจมากแต่ก็ได้อยู่ในราคา 7500 บาทก็คงประมาณนี้ รอฟังคนอื่นบ้างล่ะกัน

แสดงความคิดเห็น

แผลตัดปีกเป็นไงบ้างคราบ เห็นชัดรึป่าว  โพสต์ 2011-12-23 17:21
เรื่องทำตาไม่รู้เลยค่ะ รู้แต่ว่าหมอทำจมูก สวยมากกกก จะไปทำสิ้นเดือนนี้แหละค่ะ
คอนเฟิร์มครับ มือเบามาก ๆๆๆๆ ฉีดยาชาตอนไหนยัะงไม่รู้เลย อิอิ
เข้ามาเก็บข้อมูลทำตาคะ
เพื่อนพึ่งไปทำมา บอกว่าหมอมือเบามากค่ะ ใช้เวลา 1 ชม. ราคาตอนนี้ 8000 แล้วค่ะ แบบกรีด
เราก็กำลังจะไปทำได้คิว 18 ม.ค แน่ะ นาน แต่หมอคุยใจเย็นนะไม่รีบ ถามอยากได้แบบไหน ไม่ได้มาโฆษนานะ
หมอหาแบบให้ดูด้วย ลองไปปรึกษาก่อนได้
ไม่ได้ทำตาบนแต่ทำใต้ตากับที่นี้ เสียใจมาก ใต้ตาโบ๋และ ตาปริ้น แก้ไม่ได้แถมไม่รับผิดชอบอะไรด้วย ..... แล้วแต่นะคะ  คนที่ทำออกมาสวยคงชอบหมอ  แต่ของเราทำเสียแล้วไม่แก้ให้  
แถมพูดให้เจ็บใจอีก ก่อนทำใจดีมาก  หลังทำไม่สำเร็จกลายเป็นคนละคน พอกันทีกับหมอคนนี้ค่ะ
ลองเปิดใจกะอีกที่ดีมั้ย ที่เดียวกะเราอ่ะค่ะ ทำมาแล้วรู้สึกดี แล้วหมอโอเคเลยอยากแนะนำ เป็นเอเจนซี่นะคะ อยู่แถวทองหล่อ ยังไงลองดูให้ดีก่อนตัดสินใจนะคะ
ทำมาเเล้ว ชั้นใหญ่มากตาเบ้าลึกมาก เสียใจ
เพราะเราเป็นคนไม่แต่งหน้าบอกขอธรรมชาติ
คือจะหนาไปไหน มีแต่เปลือกตา
เเถมข้างซ้ายจะเป็น3ชั้นอีก เครียดมาก
หน้าแก่กว่าเดิม แถมแผลเย็บไม่สวยเป็นปื้นเลย
ตั้งแต่ทำมางดไข่และของแสลงทุกอย่างจนจะ2เดือน
ตายังไม่ดีขึ้นเลย เสียใจมาก
เคยเห็นเพื่อนทำมา ถ้าเป็นคนชอบตาลึกๆหน่อยอาจจะชอบอะค่ะ แต่ถ้าชอบแบบไม่ชั้นตาลึก เราคิดว่าที่ Lovely eye clinic ก็ดีเหมือนกัน ชั้นตาจะเล็กๆไม่ลึกมาก หมอวิเคราะห์ให้อย่างดี ทำครั้งเดียวคือรอแผลหายเลย ไม่ต้องแก้เพิ่ม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้