ดู: 5504|ตอบกลับ: 0

[เสริมคาง] ทำศัลยกรรมครั้งแรก ขอคางแบบสุดปัง !

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะขอแนะนำตัวก่อนเลย ชื่อจุกจิกนะคะ ทำศัลยกรรมครั้งแรกทั้งทีต้องขอเขียนรีวิ้วววไว้หน่อยค่ะ
เริ่มกันเลยนะคะ ปัญหาของจุกจิกคือคางตัดค่ะ ตัดจริง ๆ ค่ะ ตัดแบบตัดฉับ ๆ

จากปัญหาคางตัดของจุกจิก ที่จุกจิกเหลือเกิน จนอดรนทนไม่ได้เริ่มหารีวิวการทำศัลยกรรมคางตามกระทู้ต่าง ๆ
และจากการเสิร์ชหารีวิวของจุกจิกก็ทำให้หน้าฟีดของเฟซบุ๊กโผล่คลินิกศัลยกรรมมาเยอะมาก จุกจิกไปสะดุดกับคลินิกนึงค่ะ (หลังไมค์มาได้นะคะ) เห็นว่ามีโปรฯศัลยกรรมที่น่าสนใจดี จึงทักข้อความไปสอบถามและนัดวันเข้าพบคุณหมอเพื่อปรึกษาค่ะ ซึ่งคุณหมอแนะนำเป็นการศัลยกรรมคางแบบแผลด้านในค่ะ 
อ่านจนถึงตรงนี้เพื่อนคงทราบแล้วว่าจุกจิกก็ได้เลือกที่จะทำศัลยกรรมกับทางคลินิกนี้เป็นที่เรียบร้อยแล้วค่ะ

และวันนั้นก็มาถึงค่ะ วันที่จุกจิกจะต้องขึ้นเขียงแล้ว

เวลาผ่านไปไม่นานก็เสร็จค่ะ และนี่คือภาพไทม์ไลน์ทั้งก่อนและหลังจากศัลยกรรมค่ะ เรียงมาให้แล้วครบจบในภาพเดียว 5555555

ผ่านไป14วันยังมีอาการบวมอยู่ค่ะ จนตอนนี้ … แล้วเริ่มยุบลง และคงต้องรออีกสักพักกว่าคางใหม่จะเข้าที่ ซึ่งของแบบนี้ต้องใช้เวลาค่ะ จุกจิกอ่านรีวิวมาแล้ว 55555555

ถือเป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกของจุกจิกที่ดีมากเลยนะคะ เพราะคุณหมอมือเบามาก ไม่ได้รู้สึกเจ็บเท่าไหร่ (ไม่ได้แปลว่าไม่เจ็บ) ผลลัพท์ออกมาก็เป็นไปตามที่คุยปรึกษากับคุณหมอแต่ต้นว่าอยากได้แบบไหนแค่ไหน ถ้าไม่ได้คุณหมอก็จะแจ้งค่ะ และเราต้องไม่ฝืนนะคะ 5555555
J all.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้