ดู: 4594|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] [เนื้อน้อย] มั่นใจขึ้นเยอะ.. ทรงสโลปเนื้อน้อย ลุคละมุน

[คัดลอกลิงก์]
 เงินเก็บมาเพื่อการนี้งานรับปริญญาของฉัน กับจมูกน้อยๆ ที่ต้องการมีมิติและรับการหน้า
ก่อนเสริมเริ่มหารีวิวอย่างหนักหน่วง เพราะขอครั้งเดียวจบนะคะคุณหมอออ
อยู่ตามกลุ่มศัลยกรรมไปเรื่อยๆ แอบหารีวิวเยอะนิดนึงเพื่อความปัง

ทักหาแอดมินเพื่อสอบถามโปร และมีโปรเสริมจมูก + ของแถมฉีดผิว หรือเลือกหน้าใสได้
ยิ่งทำให้การตัดสินใจง่ายขึ้นเพราะ ทาสการตลาดไปอี๊กกก โปรเสริมราคาไม่ถึงหมื่น สำหรับนักศึกษาอย่างเรา
จองเลยค่ะ ใกล้บ้านด้วย ขาดเหลืออะไรไปคลินิกสบายๆ

ก่อนขึ้นเขียง ตื่นเต้นมากค่ะ แอบสั่นพี่ๆ ก็เข้ามาจับมือให้กำลังใจว่าไม่เจ็บมาก 
พอตอนที่หมอฉีดยาชาาาา เจ็บกว่าการผ่าฟันคุดนะคะ หมอน่าจะทำ ไม่ถึงชั่วโมงนะคะ รู้สึกไม่นานมาก

พอออกมาจากห้องผ่าตัด… ออกมาประคบต่อในคลินิก พี่พนักงาน แม่บ้านดีมากค่ะ ถามว่ากินอะไร น้ำ ขนมมั้ย ไม่ต้องกลัวหิวนะคะมาที่นี่ 555

ก่อนทำนะคะ บวมและช้ำเล็กน้อยนะคะ เพราะอาจจะเป็นคนช้ำง่ายด้วยค่ะ 

หลังทำ 14 วันแวะมาตัดไหม ก็ขอถ่ายรูปไว้ซะหน่อย จมูกตะมุมติของเราาาา ตัดไหมมีรู้สึกเล็กน้อยนะคะ แต่ไม่ถึงกับเจ็บมาก เราเคสเนื้อน้อยนะคะ หมอทำเท่าที่เนื้อรับได้ค่ะ แต่เห็นทรงก็ถือว่า ชอบนะคะ

1 เดือนผ่านไป...รับกับหน้ามากจ้าแม่ ความระมุมนี้ได้มากไม่ถึงหมื่นนะคะ เพราะรวมยากิน หมดแล้วแต่เราเอายาลดบวมด้วยเลยอาจจะมีเพิ่มเติมเล็กน้อย 

ชอบมากค่ะ ครั้งแรกและครั้งสุกท้ายเข้ากับใบหน้ามากๆ เลย ขอถ่ายรูปหลายรับดั้งใหม่หน่อยนะคะ ชอบมากกกเลย

1 เดือน

1 เดือน

14 วัน

14 วัน

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ 1 วัน

ก่อนทำ

ก่อนทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้