ดู: 1125|ตอบกลับ: 0

[เสริมคาง] คางมา งานก็เข้ามาตามมมเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย conggkts999 เมื่อ 2020-9-30 01:37

เริ่มเรื่องจากเป็นคนที่ฉีดหน้าบ่อยมากเพราะอยากได้หน้าเรียวแบบสมใจ
และต้องเสียเงินฉีดบ่อยมากเพราะไม่ถาวรเลยเกิดความคิดว่าจะเสริมคาง
เพื่อปรับรูปหน้าให้เรียวขึ้นแ แต่ลังเลว่าจะดีมั้ย หรือแผลในแผลนอกดี

จนพี่ที่รู้จักแกไปทำคางมา หน้าเรียวจิงแต่แกบอกว่าเจ็บ
เลยพักก่อน แต่สุดท้ายก็เข้าสู่วงการเดิมคือฉีดหน้าไปเรื่อยๆๆ ตัดสินใจสักทีว่า ต้องทำแล้วละงั้นเงินที่เสียไปต้องเรื่อยๆแน่นอ

เราเลือกเสริมคางแผลนอกเพราะแผลในยังทำใจไม่ได้ พี่แกบอกว่าเจ็บ เลยขอแผลนอกดีกว่าค่า
ก่อนทำก็เตรียมตัวมาพร้อมรบมาก ซื้อยา หมอนทุกอย่างกะว่า ทำเสร็จขอพักยาวเลยดีกว่า

หลังทำเสร็จไม่เจ็บนะคะ มีตอนฉีดยาชานี่ละ ยอมใจเหมือนกันนนนน เจ็บปวดเพราะกลัวเข็มที่เราจะต้องสวยอดทนจ้ะแม่ !

รูปก่อนทำ และหลังทำ 14 วันตัดไหมไม่ได้ใช้ไหมละลายเลยต้องไปตัด และซื้อยาทาแก้รอยแผลมา เพื่อให้แผลหายไวๆ หลังทำเดือนนึงก็เริ่มถ่ายรูปลงบ่อยขึ้น และคือมีตากล้องติดต่อมาอยากถ่ายโปรไฟล์ให้ค้า

สิ่งที่คิดว่า ทำมาเพื่อเกิดความมั่นใจในตัวเอง แต่ได้งานมาเพิ่มด้วย 2 ต่อเลยค่ะ คนชมว่าสวยขึ้นไปทำอะไรมา ปกติเราฉีดหน้าเกือนทุกเดือนเพราะ ปารืตี้ด้วย หมดอายุไวไปหน่อย555

รูปสวยๆ เป็น 1 เดือนกว่าๆ ให้ดูเลยค่ะ เสริมคางดี ชีวิตก็เปลี่ยน เลือกหมอที่แนะนำดี แกพูดตรงๆว่าเราควรทำแบบไหน จะได้ไม่โป๊ะเกินไปชอบตรงนี้ ความธรรมชาติยังอยู่ ไม่ได้แหลมเหมือนแม่มด

สรุปคือ ดีมากค่ะตั้งแต่ทำมา เจอคนทักสวยขึ้น งานเข้ารัวๆ

ก่อน และหลังเสริม

ก่อน และหลังเสริม

ก่อนทำ - 14 วัน

ก่อนทำ - 14 วัน

1 เดือน

1 เดือน

1 เดือนหลังทำชีวิตดีมาก

1 เดือนหลังทำชีวิตดีมาก

2 เดือนค่ะ

2 เดือนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้