ดู: 977|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกที่เดอะซิปคลินิก สวย ทรงเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเราชื่อน้องค่ะ อายุ 28 ปีแล้ว คิดอยากทำหน้าอกมาตั้งนานแล้ว คิดมาตั้งแต่สมัยเรียนแต่ตอนนั้นยังไม่มีเงิน พอได้ทำงานก็ค่อยๆ เก็บเล็กผสมน้อยไป พอจะทำเมื่อ 2 ปีที่แล้วก็มีเหตุให้ต้องใช้เงิน เลยต้องเก็บใหม่ปีนี้ได้เงินพิเศษมา ไม่พลาดแล้วค่ะต้องทำแล้วเราก็ได้ทำจริงๆ

เราทำมาเกือบ 3 สัปดาห์กว่าๆ หน้าอกชิดสวยมากค่ะ

เรื่องการเสริมหน้าอกเป็นสิ่งสำคัญมาก เพราะผ่าตัดใหญ่ต้องเลือกทำกับหมอเก่งๆ เราศึกษาข้อมูลมาเป็นอย่างดี แล้วก็เลือกทำกับคุณหมอดารินทร์ ที่เดอะซิลปคลินิก ถ้าคนที่อ่านรีวิวบ่อยๆ เราเชื่อว่าหลายคนคงรู้จักชื่อคุณหมอแน่นอน เพราะมีคนมาเขียนริวิวเหมือนเราผ่านมือหมอมาเยอะมากๆ   ผลงานของคุณหมอ เรียกได้ว่า ผลลัพธ์ที่ได้คือ หน้าอกสวย และที่สำคัญดูทรงเป็นธรรมชาติมากๆ หน้าอกไม่เป็นบล็อก ดูไม่ปลอม

ก่อนที่เราจะทำไม่คิดเลยว่าเราจะเป็นอีกคนนึงที่มาเขียนรีวิว พอหลังจากที่เราไปทำกับคุณหมอมาเรารู้สึกว่าเราอยากแชร์ให้คนอื่นๆ ได้เห็น ได้ศึกษา และได้เป็นข้อมูลเพราะเกิดประโยชน์กับคนอื่นๆ สุดท้ายจะบอกเพื่อนๆ ทุกคนว่า การเสริมหน้าอกไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดเลยค่ะ เราผ่านมาแล้ว เจ็บแหละแต่เจ็บแบบทนได้ ถ้าคนอยากสวยเจ็บนิดหน่อยมันก็คุ้มค่าจริงหรือเปล่าค่ะ

อยากทำนมเราแนะนำที่นี่เลยค่ะ เดอะซิปคลินิก หากสนใจอยากสอบถามข้อมูลเพื่อจองคิวนัดปรึกษาคุณหมอ เบอร์นี่เลยค่ะ 088-2228660 ถ้าใครไปทำมาแล้วก็บอกกันบ้างนะค่ะ  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้